ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ 200 fep wire ] การจับคู่ 212 ผลิตภัณฑ์.
UL3122 สายใยแก้วผสมผสานด้วยความกระชับกําลัง 300V และ 200C ความร้อนสูง
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 16 AWG, 18 AWG, 20 AWG, 22 AWG, 24 AWG, 1.25mm2, 0.5mm2, 0.75mm2, 1.5mm2 |
| วัสดุฉนวน: | ยางซิลิโคน |
UL3074 12AWG 200C 600V อุณหภูมิสูง สายสับซิลิโคนไฟเบอร์กล๊าส สําหรับเตาอบและเครื่องต้มลึก
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 12 awg |
| วัสดุฉนวน: | ซิลิโคน |
UL3075 10AWG สายสับซ้อนใยแก้วซิลิโคน ขนาดความดัน 600V และอุณหภูมิ 200C สําหรับเครื่องทําความร้อนอุตสาหกรรม
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 10AWG |
| วัสดุฉนวน: | ยาง |
อุณหภูมิสูง FEP ติดสายไฟประปา 200 องศา 30 AWG
| ความดันเฉพาะ: | 600V |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 200C |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 7-15 วัน |
ชุดสายไฟหุ้มฉนวน FEP อุณหภูมิสูง 200 องศา 30 AWG
| จัดอันดับแรงดันไฟฟ้า: | 600v |
|---|---|
| อุณหภูมิสูงสุด: | 200C |
| เวลาจัดส่ง: | 7-15 วัน |
เครื่องใช้ในบ้าน Conne สายยางซิลิโคนไฟเบอร์กลาสทนความร้อน 16 AWG
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
| แอปพลิเคชัน: | หลากหลาย |
อุณหภูมิสูงสายยางซิลิโคนหุ้มฉนวนยืดหยุ่น UL3241 ป้องกันความชื้น
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ตัวนำ: | ลวดทองแดงชุบนิกเกิลหรือชุบเงิน |
สายเคเบิลหุ้มฉนวนยางซิลิโคน 600V 150C UL3134 ทองแดงกระป๋อง
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
600V 150C ทองแดงกระป๋อง XLPE ฉนวนลวดทองแดงตัวนำสำหรับ UAV Heater
| วัสดุ: | XLPE+ ทองแดงกระป๋อง |
|---|---|
| คอนดักเตอร์: | ทองแดงกระป๋อง |
| มาตรฐาน: | UL758 |
สายแบตเตอรี่แบบยืดหยุ่น ทนอุณหภูมิสูง 200C แรงดันไฟฟ้า 600V ตัวนำทองแดงเคลือบดีบุก
| วัสดุตัวนำ: | ลวดทองแดงกระป๋อง |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 1 AWG, 2 AWG, 4 AWG, 6 AWG, 10 AWG, 8 AWG, 12 AWG, 14 AWG, 16 AWG, 18 AWG, 0AWG, 1/0AWG, 2/0AWG, 3/0 |
| วัสดุฉนวน: | ซิลิโคน |

