ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ 200c high temperature wire ] การจับคู่ 270 ผลิตภัณฑ์.
CSA UL3135 ลวดหุ้มฉนวนซิลิโคนแบบยืดหยุ่น 16AWG 305M / ม้วน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | UL3135 |
|---|---|
| สี: | ดำ ขาว แดง |
| ฉนวนกันความร้อน: | ซิลิโคน |
ยางซิลิโคน Awm3122 26AWG ไฟหน้าแดง XLPE Wire
| แบบ: | UL3122 |
|---|---|
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
| ตัวนำ: | ทองแดงชุบนิกเกิล |
VDE8207 26AWG 600v 200c ตัวนำลวดทองแดงหุ้มฉนวนสำหรับเครื่องทำความร้อน
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| สี: | ยอมรับที่กำหนดเอง |
| การใช้: | ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครื่องใช้ในบ้าน, แสง, เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์และเครื่องกำเนิดไฟฟ้า, UAU, หุ |
ลวดทองแดงชุบเทฟลอน 32-10AWG, ลวดหุ้มเทฟลอน UL1180
| ฉนวนกันความร้อน: | PTFE |
|---|---|
| ตัวนำ: | นิกเกิลหรือชุบเงิน |
| ขนาด: | 32AWG-10AWG |
600V 18awg ลวดทองแดงชุบนิกเกิล UL3122 สำหรับเตาอบฮีตเตอร์
| แบบ: | UL3122 |
|---|---|
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
| ตัวนำ: | ทองแดงชุบนิกเกิล |
ลวดหุ้มฉนวนที่มีความยืดหยุ่นหลายสีพร้อมตัวนำทองแดงชุบนิกเกิล
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200C |
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
ลวดไฟฟ้า FEP อุณหภูมิสูงทองแดงกระป๋อง 28AWG 600V / 200C สำหรับฮีตเตอร์
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุ: | ทองแดง |
| ฉนวนกันความร้อน: | fep ฉนวนสายเคเบิล |
ลวดเตาไฟฟ้าสีขาว, UL3075 ลวดทองแดงตีเกลียว 10 Awg
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | ใยแก้ว |
เครื่องชงกาแฟอุณหภูมิสูงนำลวดไฟเบอร์กลาสถักสายไฟฟ้า
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200C |
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคนและไฟเบอร์ถักเปีย |
เครื่องใช้ในบ้านไฟเบอร์กลาสโคมไฟถักลวดถักฉนวนลวด AWM3712
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200C |
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |

