ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ 300v rubber tinned copper wire ] การจับคู่ 305 ผลิตภัณฑ์.
UL3122 ลวดความร้อนฉนวนหุ้มฉนวนไฟเบอร์กลาส 300V
| ฉนวนกันความร้อน: | ไฟเบอร์กลาสและยางซิลิโคน |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
0.75 มม. ยืดหยุ่นยางซิลิโคนเคลือบลวดยืดหยุ่นสำหรับไฟ LED
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V / 500V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 180 ℃ |
| ตัวนำ: | ลวดทองแดงกระป๋อง |
สายหุ้มฉนวนซิลิโคนสีแดง 22 AWG พร้อมตัวนำทองแดงกระป๋อง UL3133
| ชื่อ: | 22 AWG สายหุ้มฉนวนซิลิโคน |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
22 AWG ควั่นลวดทองแดง, ลวดตะกั่วแรงดันสูงสีแดง UL3136 150 ° C FT-2
| ชื่อ: | สายยางซิลิโคน |
|---|---|
| แบบ: | AMW3136 |
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
อนุมัติ UL มาตรฐานสายฉนวนซิลิโคน 24AWG สายไฟและสายเคเบิล
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การใช้: | ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครื่องใช้ในบ้าน, แสง, เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์และเครื่องกำเนิดไฟฟ้า, UAU, หุ |
ซูเปอร์ยืดหยุ่นลวด UL3367 ยางซิลิโคนหุ้มฉนวนตัวนำทองแดงกระป๋อง
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ขนาด: | 26-10AWG |
สายเคเบิลซิลิโคนสีแดง / สายไฟฟ้าซิลิโคนเคลือบ 300V 150C UL3132
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
3.0mm ลวดทองแดงไฟเบอร์กลาสหุ้มฉนวน 180C สำหรับเครื่องชงกาแฟฮาโลเจนฟรี
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V / 500V |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 180C |
| ฉนวนกันความร้อน: | ไฟเบอร์กลาส |
สายซิลิโคน XLPE อุณหภูมิสูง 300V 305m 18AWG สำหรับหุ่นยนต์
| ชื่อ: | ลวดซิลิโคน |
|---|---|
| แบบ: | AWM3122 |
| ฉนวนกันความร้อน: | XLPE |
ฉนวนซิลิโคนที่มีความยืดหยุ่นลวดทองแดงถักกระป๋อง
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ขนาด: | 26AWG-16AWG, 0.3-1.25 มม |

