ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ 300v rubber tinned copper wire ] การจับคู่ 305 ผลิตภัณฑ์.
Awm3122 Multi Functional White Stranded Hookup Wire เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม
| สิ่งของ: | ลวดถักไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน + ไฟเบอร์กลาส |
| ตัวนำ: | ทินเนอร์ทองแดง |
ลวดทองแดงหุ้มฉนวนไฟเบอร์กลาส VDE 150 มม. ยืดหยุ่น 300V
| ฉนวนกันความร้อน: | ไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| การเคลือบผิว: | ยางซิลิโคน |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
20awg ยืดหยุ่น UL 3132 ยางซิลิโคนหุ้มฉนวนลวดทองแดงกระป๋อง
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
22 Awg ซิลิโคนไฟเบอร์กลาสลวดทองแดงหุ้มฉนวน UL 3122 ทนอุณหภูมิสูง
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 200C |
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
AWM3136 20 AWG สายซิลิโคน, ลวดทองแดงแรงดันสูงซิลิโคนสีแดง
| ชื่อ: | 20 AWG สายซิลิโคน |
|---|---|
| แบบ: | AMW3136 |
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
ลวดหุ้มฉนวนซิลิโคน 300V 20AWG 150C UL3140 ทองแดงกระป๋อง
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
300V 150c 22awg ลวดทองแดงเคลือบซิลิโคน UL758
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ขนาด: | 22AWG |
150C UL สายกันซิลิโคน 305m/ สายทองแดงกล่อง UL3239 6KV 10KV
| การกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| ความดันเฉพาะ: | 300 วอลต์ |
| อุณหภูมิ: | 150C |
FT2 เปลวไฟซิลิโคนทองแดงลวดทดสอบตะกั่ว 24AWG 600V UL ยืดหยุ่น UL3135 ถัก
| ชื่อแบรนด์: | MYSUN |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น: | UL3135 |
| วัสดุฉนวน: | ยางซิลิโคน |
IATF ลวดทองแดงหุ้มฉนวนไฟเบอร์กลาส 20AWG 600V UL3069 สำหรับเครื่องใช้ในบ้าน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | UL3069 |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |

