ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ 305m roll ul tinned copper wire ] การจับคู่ 768 ผลิตภัณฑ์.
ลวดหุ้มฉนวนยางซิลิโคน 150C UL3212 305 ม. / ม้วนสายเคเบิลทองแดงกระป๋อง UL
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
200C UL Silicone Rubber Insulated Wire UL3240 305m/ Roll Tinned Copper Wire
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200C |
150C UL3133 สายทดสอบซิลิโคน 305 ม. / ม้วน VDE สายเคเบิลทองแดงกระป๋อง
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
AWM1331 สายฉนวนภายในลวดทองแดงกระป๋องสีขาวใช้สำหรับครัวในบ้าน
| ฉนวนกันความร้อน: | ก.พ |
|---|---|
| ตัวนำ: | ลวดทองแดงกระป๋อง |
| โอดี: | 1.30-15.54มม |
150C UL 305m/ Roll Tinned Copper Wire UL3239 6KV 10KV Silicone Insulated Wire
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
305 ม. / ม้วน UL3123 สายทองแดงหุ้มฉนวนซิลิโคนเครื่องใช้ในบ้านลวดทองแดงกระป๋อง
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
305 ม. / ม้วนลวดฉนวนยางซิลิโคน UL3512 ทองแดงกระป๋อง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | UL3512 |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
UL 200C Silicone Rubber Insulated Wire UL3512 305m/ Roll High Temp Silicone Wire
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | UL3512 |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
150C UL 305m / ม้วนสายฉนวนซิลิโคน UL3239 6KV 10KV ลวดทองแดงกระป๋อง
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
150C UL สายกันซิลิโคน 305m/ สายทองแดงกล่อง UL3239 6KV 10KV
| การกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| ความดันเฉพาะ: | 300 วอลต์ |
| อุณหภูมิ: | 150C |

