ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ awm rubber insulated battery cable ] การจับคู่ 52 ผลิตภัณฑ์.
สายเคเบิลหุ้มฉนวนยางซิลิโคนแกนเดี่ยวที่มีความยืดหยุ่นสูง VDE H05S-K เส้นผ่านศูนย์กลาง 0.92 มม
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | ยางซิลิโคนอัด |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
ลวดฉนวนยางซิลิโคน 150deg 24awg สำหรับไฟหน้า 600V UL 3137
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
UL 3134 16 Awg ยางซิลิโคนที่มีความยืดหยุ่นฉนวนลวดเครื่องใช้ภายในบ้านสีน้ำเงินขาวเหลือง
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
ลวดฉนวนยางซิลิโคนยืดหยุ่น 18 Awg UL3134 600V 150C เครื่องใช้ในบ้านสีน้ำเงินขาวเหลือง
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
สีเหลือง 22awg 150deg สายยางซิลิโคนหุ้มฉนวนสำหรับการใช้งานไฟ LED
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
สายยางซิลิโคนอ่อนนุ่ม 200C 30KV UL3239 สีที่กำหนดเอง
| แรงดันไฟฟ้า: | 3KV, 6KV, 10KV, 20, KV, 30KV |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
ฉนวนยางซิลิโคนทนความร้อนสำหรับตู้เย็น 12 Awg 600V
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
สายยางซิลิโคน UL3122 16AWG คุณภาพสูงทองแดงกระป๋องขาวแดงเขียว
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | ยางซิลิโคนอัด |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
AWM3122 สายเคเบิลทนอุณหภูมิสูงปลอกหุ้มใยแก้วซิลิโคนปรับแต่งสำหรับฉบับที่แตกต่างกัน
| สิ่งของ: | ลวดถักไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน + ไฟเบอร์กลาส |
| ตัวนำ: | ทินเนอร์ทองแดง |
CCC AWM3133 สายไฟหุ้มฉนวนยางซิลิโคนสำหรับเครื่องใช้ในบ้านและแสงสว่าง
| ชื่อ: | ลวดฉนวนซิลิโคน 22 AWG |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |

