ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ fep cable insulated wire ] การจับคู่ 399 ผลิตภัณฑ์.
100 ม. / ม้วน UAV 125C 600V XLPE Hook Up Wire UL3196 XLPE ฉนวน Cable
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 125C |
| มาตรฐาน: | UL758 |
UL591 150C เคลือบ FEP ฉนวนอุณหภูมิสูง Hook Up Wire 28 AWG
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| อุณหภูมิสูงสุด: | 150 องศา |
| เวลาจัดส่ง: | 7-15 วัน |
UAV Heater ลวดทองแดงหุ้มฉนวนไฟเบอร์กลาส 30AWG ยางซิลิโคน UL3068
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | UL3068 |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคนไฟเบอร์กลาสถัก |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
30AWG UL3271 XLPE ฉนวนตัวนำทองแดงกระป๋อง Lead
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | UL3271 |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | XLPE |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
สายไฟฉนวน XLPE สายไฟ UL3271 ตัวนำทองแดงกระป๋องทองแดง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | UL3271 |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | XLPE |
| คอนดักเตอร์: | ทองแดงกระป๋อง |
ยางซิลิโคนไฟเบอร์กลาสหุ้มลวดทองแดง UL3122 300V 200C UL 758
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 200C |
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคนและไฟเบอร์ถักเปีย |
UL Standard แบตเตอรี่เชื่อมต่อเคเบิล อุณหภูมิสูง โลตสูง สายซิลิโคนสําหรับการใช้งานพลังงานใหม่
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 2 AWG, 1 AWG, 4 AWG, 6 AWG, 8 AWG, 10 AWG, 12 AWG, 14 AWG, 16 AWG, 18 AWG, 20 AWG, 25mm2, 35mm2, 50m |
| วัสดุฉนวน: | ซิลิโคน |
ฉนวนยางซิลิโคนลวดไฟเบอร์กลาสอุตสาหกรรม
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200C |
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
UL3122 สายใยแก้วผสมผสานด้วยความกระชับกําลัง 300V และ 200C ความร้อนสูง
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 16 AWG, 18 AWG, 20 AWG, 22 AWG, 24 AWG, 1.25mm2, 0.5mm2, 0.75mm2, 1.5mm2 |
| วัสดุฉนวน: | ยางซิลิโคน |

