ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ heater hook up wire ] การจับคู่ 72 ผลิตภัณฑ์.
Heat Resistance XLPE Insulation Wire 300V 22AWG Generator XLPE Hook Up Wire
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| สี: | สีน้ำตาล |
| การใช้งาน: | ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครื่องใช้ในบ้าน, แสง, เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์และเครื่องกำเนิดไฟฟ้า, UAU, หุ |
VDE 600V UL758 สายทองแดงกระป๋อง 6AWG 150C XLPE ซิลิโคน Hook Up Wire
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| สี: | ฟ้า/ขาว/แดง/น้ำตาล/เหลือง/เขียว/เหลืองเขียว/ดำ |
| การใช้: | ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครื่องใช้ในบ้าน, แสง, เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์และเครื่องกำเนิดไฟฟ้า, UAU, หุ |
PFA Flexible Electrical Wire Nickel Plated Copper UL10362 Flexible Hook Up Wire
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | UL10362 PFA ฉนวนความร้อนความต้านทานไฟฟ้า Wire |
|---|---|
| สี: | ทุกสี |
| ตัวนำ: | ทองแดงชุบนิกเกิล |
ทนไฟองค์ประกอบความร้อนไฟฟ้าลวด 450C ไมกาฉนวนใบรับรอง UL5335 UL
| ฉนวนกันความร้อน: | ไมกา |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงชุบนิกเกิลหรือนิกเกิลบริสุทธิ์ |
| ขนาด: | 22-4AWG |
เครื่องอุตสาหกรรม Mica สายไฟ Awm5335 ความต้านทานสูง UL758 มาตรฐาน
| สินค้า: | สายแก้วไมกา |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | แก้วแก้ว |
| ตัวนำ: | ทองแดงชุบนิกเกิล |
20AWG UL3289 XLPE Hook Up Wire AWM3173 600V / 150C เครื่องทำความร้อนสีดำ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | สายxlpe |
|---|---|
| คอนดักเตอร์: | ทองแดงกระป๋อง |
| ฉนวนกันความร้อน: | สายเคเบิล xlpe |
อุณหภูมิสูง 22 Awg สายไฟฟ้า, ลวดทนความร้อนสำหรับเตาอบ 450C 600V UL5335
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 450 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | กระจก |
16awg 450C ไมก้าอุณหภูมิสูงฉนวนลวด / ลวดทองแดงชุบนิกเกิล UL5128
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 450 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | กระจก |
ไมกาหุ้มฉนวนสายนิกเกิลบริสุทธิ์ไฟเบอร์กลาสลวดถัก 18 Awg UL5107
| จัดอันดับแรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| อุณหภูมิสูงสุด: | 450℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | กระจก |
รายชื่อ UL 24 AWG Wire, FEP เคลือบ Hook Up Wire 300V 150C
| ฉนวนกันความร้อน: | FEP |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ขนาด: | 30AWG-10AWG |

