ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ high temperature fep wire ] การจับคู่ 373 ผลิตภัณฑ์.
ยางซิลิโคน FT-2 Flame TEST 0.5-4.0MM2 ลวดฉนวนไฟฟ้าที่มีความยืดหยุ่น
| สี: | ทุกสีมีให้เลือก |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | -60-200C |
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
ลวดและสายเคเบิลหุ้มฉนวนที่ได้รับการรับรองมาตรฐาน UL ทนน้ำมัน UL10362 600V 250C
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 250C |
| ฉนวนกันความร้อน: | PFA |
คุณภาพสูง UL 3122 300V 200C ซิลิโคนฉนวนลวดใยแก้วถักลวดดำขาวน้ำเงินเหลือง
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | ยางซิลิโคนอัด |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
600V 150C ทองแดงกระป๋อง XLPE ฉนวนลวดทองแดงตัวนำสำหรับ UAV Heater
| วัสดุ: | XLPE+ ทองแดงกระป๋อง |
|---|---|
| คอนดักเตอร์: | ทองแดงกระป๋อง |
| มาตรฐาน: | UL758 |
เครื่องใช้ในบ้าน Conne สายยางซิลิโคนไฟเบอร์กลาสทนความร้อน 16 AWG
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
| แอปพลิเคชัน: | หลากหลาย |
อุณหภูมิสูงสายยางซิลิโคนหุ้มฉนวนยืดหยุ่น UL3241 ป้องกันความชื้น
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ตัวนำ: | ลวดทองแดงชุบนิกเกิลหรือชุบเงิน |
สายเคเบิล AWM ยืดหยุ่นทองแดงกระป๋อง 8awg ยางซิลิโคน UL758
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
สายเคเบิลหุ้มฉนวนยางซิลิโคน 600V 150C UL3134 ทองแดงกระป๋อง
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
200C UL3367 สายเคเบิลหุ้มฉนวนทองแดงกระป๋อง 18AWG VDE สำหรับเครื่องกำเนิดไฟฟ้า
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200C |
สายแบตเตอรี่ 2AWG ถึง 10AWG พร้อมฉนวนซิลิโคนและขั้ว M6 M8 M10 สำหรับรถยนต์โซลาร์เซลล์ RV
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 2 AWG, 1 AWG, 4 AWG, 6 AWG, 8 AWG, 10 AWG, 12 AWG, 14 AWG, 16 AWG, 18 AWG, 20 AWG, 25mm2, 35mm2, 50m |
| วัสดุฉนวน: | ซิลิโคน |

