ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ insulated braided copper wire ] การจับคู่ 343 ผลิตภัณฑ์.
สีหลาย สายทองแดงประปา PVC สายทองแดงบริหารบริสุทธิ์ UL รับรอง UL1015
| ความดันเฉพาะ: | 600V |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 105C |
| การกันความร้อน: | PVC |
ลวดทองแดงหุ้มฉนวนพีวีซีหลายสีตัวนำทองแดงบริสุทธิ์ UL รับรอง UL1015
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 105C |
| ฉนวนกันความร้อน: | พีวีซี |
ลวดทองแดงหุ้มฉนวนพีวีซีที่จดทะเบียนในรายการ UL / สายเคเบิลหุ้มฉนวนพีวีซีสำหรับเครื่องปรับอากาศ UL1007
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 80 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | พีวีซี |
ลวดทองแดงหุ้มฉนวน PVC กระป๋อง 12 AWG สำหรับอุปกรณ์อิเล็กทรอนิกส์
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
| แอปพลิเคชัน: | หลากหลาย |
FT-2 5.97mm ไฟเบอร์กลาสฉนวนลวดทองแดงยางซิลิโคน
| ชื่อ: | สายซิลิโคนหุ้มฉนวนไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
ลวดทองแดงฉนวน XLPE 12AWG UL758 สำหรับเครื่องจักรอุตสาหกรรม
| ชื่อ: | ลวด XLPE |
|---|---|
| แบบ: | AWM3321 |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
ลวดฉนวน FEP แรงดันสูง UL3239 3KV.6KV, 10KV ลวดทองแดงกระป๋อง 200 C สีขาวน้ำเงินเหลือง
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | FEP |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
FEP Insulated Wire UL3239 20KV, 30KV ลวดทองแดงกระป๋อง 200 C เครื่องทำความร้อนแสงสีขาวน้ำเงินเหลือง
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | FEP |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
300V 150c 22awg ลวดทองแดงเคลือบซิลิโคน UL758
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ขนาด: | 22AWG |
0.3-2.5mm2 UL3135 12-26AWG ลวดไฟฟ้าที่ยืดหยุ่นได้ทองแดงกระป๋อง
| การประยุกต์ใช้งาน: | พลังงานอุตสาหกรรมเครื่องใช้ในบ้าน |
|---|---|
| สี: | ทุกสี |
| มาตรฐาน: | UL 758 |

