ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ rubber high voltage silicone wire ] การจับคู่ 564 ผลิตภัณฑ์.
โฟกเซิบอล 13 AWG สายเคเบิลแยกยางซิลิโคน อุณหภูมิสูง 200 °C สําหรับเครื่องใช้ในบ้าน / เครื่องทําความร้อน
| สี: | สีแดง |
|---|---|
| ความทนทานต่อการบด: | สูง |
| ต้านทานโอโซน: | ดี |
ทนทาน 13 Awg ซิลิโคนยาง โยธาสายยาว 100m ความยาว ทนต่อน้ํามันที่ดี
| ความต้านทานต่อน้ํามัน: | ดี |
|---|---|
| ขนาด: | 2.5มม |
| ผู้ขับ: | ทองแดง |
มอเตอร์ไฟฟ้าสายไฟฉนวนยางซิลิโคน UL758 สายทองแดงกระป๋อง
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
150C UL 305m / ม้วนสายฉนวนซิลิโคน UL3239 6KV 10KV ลวดทองแดงกระป๋อง
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
ลวดถักไฟเบอร์กลาสยางซิลิโคนยืดหยุ่น 18AWG ควั่น
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | ยางซิลิโคนอัด |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
VDEH05S-K CCC ฉนวนยางซิลิโคนลวด 450 750V 180C สำหรับไฟฟ้า
| แรงดันไฟฟ้า: | 450 / 750V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 180C |
| การประยุกต์ใช้งาน: | เครื่องทำความร้อน/มอเตอร์และเครื่องกำเนิดไฟฟ้า/UAV/หุ่นยนต์/ไฟฟ้าอุตสาหกรรมฯลฯ |
มีความยืดหยุ่นมัลติคอร์ VDE H05SS-F ยางซิลิโคนหุ้มลวดขอเกี่ยวลวด
| แรงดันไฟฟ้า: | 450V / 750V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 180 ℃ |
| ตัวนำ: | ลวดทองแดงกระป๋อง |
อุณหภูมิสูงยืดหยุ่น 20-26 Awg UL3140 ยางซิลิโคนหุ้มฉนวนกระป๋องลวดทองแดง
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
ลวดฉนวนยืดหยุ่นหลาย AWG 1 แกนตัวนำยางซิลิโคนลวดทองแดง
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | ยางซิลิโคนอัดขึ้นรูป |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |

