ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ silicone rubber glass braid wire ] การจับคู่ 88 ผลิตภัณฑ์.
UL3122 สายถักไฟเบอร์กลาสฉนวนยางซิลิโคน 305ม./ม้วน
| แบบอย่าง: | UL3122 |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
| เสื้อแจ็กเกต: | ไฟเบอร์กลาส |
0.3-2.5mm2 UL3135 12-26AWG ลวดไฟฟ้าที่ยืดหยุ่นได้ทองแดงกระป๋อง
| การประยุกต์ใช้งาน: | พลังงานอุตสาหกรรมเครื่องใช้ในบ้าน |
|---|---|
| สี: | ทุกสี |
| มาตรฐาน: | UL 758 |
สายไฟฟ้าถักแก้วซิลิโคน UL3122 สายไฟฟ้าทนความร้อน 200c
| สิ่งของ: | ลวดถักไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน + ไฟเบอร์กลาส |
| ตัวนำ: | ทินเนอร์ทองแดง |
UL3071 ยืนยัน 600V 200C อุณหภูมิสูง สายสับซ้อนซิลิโคนไฟเบอร์กล๊าสสําหรับเครื่องทําความร้อนแบบคอนเวกชั่น
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ: | 600V |
|---|---|
| อุณหภูมิที่ได้รับการจัดอันดับ: | 200 องศา |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
AWM3122 สายเคเบิลทนอุณหภูมิสูงปลอกหุ้มใยแก้วซิลิโคนปรับแต่งสำหรับฉบับที่แตกต่างกัน
| สิ่งของ: | ลวดถักไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน + ไฟเบอร์กลาส |
| ตัวนำ: | ทินเนอร์ทองแดง |
แรงดันไฟฟ้าสูงยืดหยุ่น 20AWG 22AWG 24AWG 26AWG UL3141 ยางซิลิโคนหุ้มฉนวนลวด
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
Awm3122 Multi Functional White Stranded Hookup Wire เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม
| สิ่งของ: | ลวดถักไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน + ไฟเบอร์กลาส |
| ตัวนำ: | ทินเนอร์ทองแดง |
10KV UL3122 Flexible Electrical Wire 300V 200C Silicone Rubber Wire
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | ยางซิลิโคนอัด |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
18AWG 22AWG สำหรับชุดสายไฟ Awm3135 CCC สำหรับเครื่องใช้ภายในบ้านและระบบแสงสว่าง
| ชื่อ: | สายซิลิโคนแรงดันสูง |
|---|---|
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
| ใบสมัคร: | เครื่องใช้ในบ้านไฟหน้า |
ลวดถักไฟเบอร์กลาสอุณหภูมิสูง 16-30 Awg UL3068 UL รับรองน้ำมันป้องกัน
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | ใยแก้ว |

