ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ ul3122 silicone rubber electric wire ] การจับคู่ 110 ผลิตภัณฑ์.
VDE ซิลิโคนยืดหยุ่นฉนวนลวด 26AWG 0.48 มม. ยางไฟเบอร์กลาสสายถักเปีย
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| อุณหภูมิสูงสุด: | 250C |
| เวลาจัดส่ง: | 7-15 วัน |
ยางซิลิโคน FT-2 Flame TEST 0.5-4.0MM2 ลวดฉนวนไฟฟ้าที่มีความยืดหยุ่น
| สี: | ทุกสีมีให้เลือก |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | -60-200C |
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
22awg UL3320 สายเคเบิลหุ้มฉนวน XLPE ขอเกี่ยวสายใบรับรอง UL
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 90 ℃ |
| มาตรฐาน: | UL758 |
สายเคเบิล XLPE Awm3173 สายเคเบิลทำความร้อน 600V ทนไฟฮาโลเจนฟรีลวดตะกั่วไฟฟ้าแบบตะขอ
| ชื่อ: | ลวด XLPE |
|---|---|
| แบบ: | AWM3321 |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
UL1199 20awg สายไฟแบบยืดหยุ่นสายเคเบิลเทฟลอน PTFE แรงดันไฟฟ้า 600V
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | UL1199 20awg ในสายไฟเทฟลอน PTFE คุณภาพสูงไฟฟ้า |
|---|---|
| สี: | ทุกสี |
| ตัวนำ: | ทองแดงชุบนิกเกิล |
18AWG เครื่องใช้ในบ้านฉนวนสายไฟรถยนต์ไฟฟ้า XLPE หุ้มฉนวน 0.5mmsq สีส้ม
| ชื่อ: | ลวด XLPE |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | XLPE |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
UL1726 2-5AWG สายไฟแรงดันต่ำทองแดงกระป๋อง PFA ฉนวนลวดดำแดงขาวน้ำเงิน
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | PFA |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
UL1726 10AWG แรงดันต่ำทองแดงกระป๋อง PFA ฉนวนลวดเครื่องทำความร้อนแสงสีแดงสีดำ
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | PFA |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
UL1726 1AWG เกลียวแรงดันต่ำทองแดงกระป๋อง PFA ฉนวนลวดแดงขาวน้ำเงินดำ
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | PFA |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
UL1726 16AWG 19 / 0.30 มม. เกลียวแรงดันต่ำทองแดงกระป๋อง PFA ฉนวนลวดแดงขาวน้ำเงินดำ
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | PFA |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |

