ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ ul758 high voltage electrical wire ] การจับคู่ 385 ผลิตภัณฑ์.
ลวดซิลิโคนอุณหภูมิสูง 200c 1.5 มม. 30/0.25 มม. สายทองแดงกระป๋อง
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การใช้: | ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครื่องใช้ในบ้าน, แสง, เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์และเครื่องกำเนิดไฟฟ้า, UAU, หุ |
200C UL3122 Fiberglass Insulation Electrical Wire 2.66mm Dia For Heating Lead
| ฉนวนกันความร้อน: | ไฟเบอร์กลาสและยางซิลิโคน |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
10KV UL3122 Flexible Electrical Wire 300V 200C Silicone Rubber Wire
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | ยางซิลิโคนอัด |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
สายไฟพีวีซีหุ้มฉนวนทองแดงหุ้มฉนวนสำหรับให้แสงสว่าง UL1015 30AWG
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
| แอปพลิเคชัน: | หลากหลาย |
ลวดทองแดงหุ้มเทฟลอน UL3239, ลวดเครื่องใช้ไฟฟ้าอุณหภูมิสูงทนไฟ
| ชื่อ: | สายไฟฟ้าเทฟลอน |
|---|---|
| แบบ: | AWM3239 |
| ฉนวนกันความร้อน: | FEP |
CCC 30AWG ลวด XLPE อุณหภูมิสูง 80C สำหรับการเดินสายภายใน
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การใช้: | ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครื่องใช้ในบ้าน, แสง, เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์และเครื่องกำเนิดไฟฟ้า, UAU, หุ |
UL1015 ตัวนำไฟฟ้าทองแดงหุ้มฉนวน PVC สำหรับสายไฟ
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
| แอปพลิเคชัน: | หลากหลาย |
7 แกน 200C FEP เทฟลอนสายเคเบิลหุ้มฉนวนลวดควบคุมแรงดันสูง UL4389
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | FEP |
UL3254 22 Awg ลวดเชื่อม Hookup, 250C ลวดเตาอบที่อุณหภูมิสูงหลายสี
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 250C |
| ฉนวนกันความร้อน: | ไฟเบอร์กลาส |
แรงดันสูง 600V บางเทฟลอนลวดตะกั่ว, FEP ฉนวนลวด UL1901 200 ℃
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | FEP |

