ลวดไฟฟ้า FEP อุณหภูมิสูงทองแดงกระป๋อง 28AWG 600V / 200C สำหรับฮีตเตอร์
ลวดฉนวน FEP
390 ความเห็น
ติดต่อตอนนี้
คำอธิบายผลิตภัณฑ์ พารามิเตอร์ผลิตภัณฑ์ พิกัดแรงดันไฟฟ้า: 600Vอุณหภูมิที่กำหนด: 200°ซ มาตรฐาน:UL1330 ตัวนำ ฉนวนกันความร้อน Max.Cond ความต้านทาน ความยาวหน่วย ขนาด(เอดับเบิลยูจี) การก่อสร้าง(เบอร์/มม.) เ... ดูเพิ่มเติม
ข้อความจากผู้เข้าชม ปล่อยข้อความไว้
ติดต่อตอนนี้
เรียนรู้ เพิ่มเติม
วิดีโอที่เกี่ยวข้อง
ลวดฉนวน FEP
UL1333 FEP เคลือบลวดไฟฟ้าแรงสูงทองแดงกระป๋องสำหรับเครื่องทำความร้อน 00:27
UL1333 FEP เคลือบลวดไฟฟ้าแรงสูงทองแดงกระป๋องสำหรับเครื่องทำความร้อน
Awm1180 PTFE FEP ฉนวนสายไฟสีดำ 300v 200c Ul758 Lighting Home Appliance 00:22
Awm1180 PTFE FEP ฉนวนสายไฟสีดำ 300v 200c Ul758 Lighting Home Appliance
ลวดทองแดงหุ้มฉนวนอุณหภูมิสูง UL1332 FEP 00:23
ลวดทองแดงหุ้มฉนวนอุณหภูมิสูง UL1332 FEP
CCC Automobiles FEP Copper Wire 30awg UL1332 200V CSA FEP Insulated Cable 00:46
CCC Automobiles FEP Copper Wire 30awg UL1332 200V CSA FEP Insulated Cable
UL1330 600V Stranded Conductor FEP ฉนวนลวด 200C Motor 00:39
UL1330 600V Stranded Conductor FEP ฉนวนลวด 200C Motor
ความต้านทานน้ำมัน FEP ฉนวนลวดทองแดงกระป๋อง 300V สำหรับแสงสว่าง 00:43
ความต้านทานน้ำมัน FEP ฉนวนลวดทองแดงกระป๋อง 300V สำหรับแสงสว่าง
ใส 15KV 0.35mm2 ลวดฉนวน FEP สำหรับหัวเทียน 00:27
ใส 15KV 0.35mm2 ลวดฉนวน FEP สำหรับหัวเทียน
UL758 FEP Wire AWM1330 20AWG 600V/200C สีดำ สำหรับเครื่องทำความร้อน / เครื่องใช้ในบ้าน 00:46
UL758 FEP Wire AWM1330 20AWG 600V/200C สีดำ สำหรับเครื่องทำความร้อน / เครื่องใช้ในบ้าน
สายไฟฉนวนซิลิโคนทนอุณหภูมิสูง UL3530 พร้อมตัวนำทองแดงเคลือบดีบุกสำหรับงาน 200C 00:44
สายไฟฉนวนซิลิโคนทนอุณหภูมิสูง UL3530 พร้อมตัวนำทองแดงเคลือบดีบุกสำหรับงาน 200C
สายแบตเตอรี่
สายไฟหุ้มฉนวนซิลิโคนแรงดันสูง พิกัดแรงดัน 1000V และกระแสไฟขนาดใหญ่สำหรับระบบกักเก็บพลังงาน 00:43
สายไฟหุ้มฉนวนซิลิโคนแรงดันสูง พิกัดแรงดัน 1000V และกระแสไฟขนาดใหญ่สำหรับระบบกักเก็บพลังงาน
สายแบตเตอรี่
UL3512 4/0AWG สายยางซิลิโคน 200C กันความร้อน 600V 00:45
UL3512 4/0AWG สายยางซิลิโคน 200C กันความร้อน 600V
AWM3135 ฉนวนกันความร้อนซิลิโคนหุ้มฉนวนไฟฟ้าอุณหภูมิสูง 00:27
AWM3135 ฉนวนกันความร้อนซิลิโคนหุ้มฉนวนไฟฟ้าอุณหภูมิสูง
สายหุ้มซิลิโคน
UL3122 สายไฟฟ้าซิลิโคนยืดหยุ่น สายไฟฟ้า 300V สายไฟฟ้าขัดขวาง สีแดง สีดํา สีขาว 00:43
UL3122 สายไฟฟ้าซิลิโคนยืดหยุ่น สายไฟฟ้า 300V สายไฟฟ้าขัดขวาง สีแดง สีดํา สีขาว