ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ 200c high temperature wire ] การจับคู่ 270 ผลิตภัณฑ์.
UL4291 สายยางซิลิโคน 300V 200C FT2 เครื่องใช้ในบ้าน Light
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | สายยางซิลิโคน |
|---|---|
| คอนดักเตอร์: | ทองแดงกระป๋อง |
| ฉนวนกันความร้อน: | สายฉนวนยางซิลิโคน |
200C UL758 26AWG ไฟเบอร์กลาสยางฉนวนไฟฟ้าลวดเกี่ยวลวดเพื่อให้ความร้อน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ลวดซิลิโคน |
|---|---|
| ขนาด: | 12-26AWG 0.3-1.25 มม. 2 |
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
สายซิลิโคนหุ้มฉนวนซุปเปอร์ยืดหยุ่นและสายเคเบิลสีฟ้า UL3135 600V 200C
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200C |
| ชื่อ: | ลวดทองแดงซิลิโคน |
300v 200c องศา UL1332 ทองแดงกระป๋องลวดฉนวน FEP
| วงดนตรี: | ลูกชายของฉัน |
|---|---|
| ประเภทตัวนำ: | Stranded / โซลิด |
| ใบสมัคร: | เครื่องทำความร้อน, เครื่องใช้ไฟฟ้า, เครื่องใช้ในบ้าน |
UL1330 FEP สาย Tefzel กันไฟ 200C 600V ทองแดงกระป๋อง
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 °C |
|---|---|
| รูปร่าง: | กลม |
| ขนาด AWG: | 12, 20, 22, 24, 8, 14, 16, 18, 6, 2, 4 |
AWM3122 20AWG ลวดทองแดงหุ้มฉนวนไฟเบอร์กลาส 305 ม. / ม้วน 300V 200C
| สิ่งของ: | ลวดถักไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน + ไฟเบอร์กลาส |
| ตัวนำ: | ทินเนอร์ทองแดง |
ลวดความร้อนฉนวนไฟเบอร์กลาส 600v 200c ยางซิลิโคน 16AWG
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | ยางซิลิโคน |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
UL3122 สายถักไฟเบอร์กลาสฉนวนยางซิลิโคน 305ม./ม้วน
| แบบอย่าง: | UL3122 |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
| เสื้อแจ็กเกต: | ไฟเบอร์กลาส |
UL3728 สายยางซิลิโคน 30AWG 300V/200C FT2 สีเหลือง/สีเขียวไฟเครื่องใช้ในบ้านหุ่นยนต์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | สายยางซิลิโคน |
|---|---|
| คอนดักเตอร์: | ทองแดงกระป๋อง |
| ฉนวนกันความร้อน: | สายฉนวนยางซิลิโคน |
เครื่องใช้ไฟฟ้าสายซิลิโคนหุ้มฉนวนซุปเปอร์ยืดหยุ่นด้วยตัวนำตีเกลียว
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200C |
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |

