ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ 200c high temperature wire ] การจับคู่ 270 ผลิตภัณฑ์.
0.3-2.5mm2 UL3135 12-26AWG ลวดไฟฟ้าที่มีความยืดหยุ่นลวดเชื่อมทองแดงกระป๋องสำหรับเครื่องใช้ในบ้านระบบทำความร้อน
| การประยุกต์ใช้งาน: | พลังงานอุตสาหกรรมเครื่องใช้ในบ้าน |
|---|---|
| สี: | ทุกสี |
| มาตรฐาน: | UL 758 |
200C UL Silicone Rubber Insulated Wire UL3240 305m/ Roll Tinned Copper Wire
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200C |
305 ม. / ม้วน 200C UL ฉนวนลวดความร้อน UL3240 สายเคเบิลทองแดงกระป๋อง
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200C |
UL3135 VDE 200C 600V สายเคเบิลทองแดงกระป๋องยางซิลิโคนหุ้มฉนวน 305 ม. / ม้วน
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200C |
200C Tinned Fiberglass Insulated Copper Wire 305m/ Roll UL3241
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200C |
600v 14awg UL3071 สายยางซิลิโคนหุ้มฉนวน 200c CCC
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| สี: | สีน้ำตาล |
| การใช้: | ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครื่องใช้ในบ้าน, แสง, เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์และเครื่องกำเนิดไฟฟ้า, UAU, หุ |
UL FT2 12AWG 200c สายซิลิโคนทองแดงกระป๋องทองแดงกระป๋อง
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| สี: | แดง |
| การใช้: | ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครื่องใช้ในบ้าน, แสง, เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์และเครื่องกำเนิดไฟฟ้า, UAU, หุ |
200C UL3122 Fiberglass Insulation Electrical Wire 2.66mm Dia For Heating Lead
| ฉนวนกันความร้อน: | ไฟเบอร์กลาสและยางซิลิโคน |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
0-30AWG Flexible Insulated Wire UL1901 600V 200C FEP All Colors
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | UL1901 ฉนวนกันความร้อนอุณหภูมิสูง l ความต้านทานไฟฟ้าขอเกี่ยวสาย |
|---|---|
| สี: | ทุกสี |
| ตัวนำ: | ทองแดงชุบนิกเกิล |
อุณหภูมิ 200C FEP ระงับไฟฟ้า UL VW-1 ความสามารถในการเผาไหม้ 300V
| ความสามารถในการติดไฟ: | UL VW-1 |
|---|---|
| ความยืดหยุ่น: | ≥3D |
| กว้างนอก: | 2.5มม |

