ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ 200c high temperature wire ] การจับคู่ 270 ผลิตภัณฑ์.
สารหน่วงไฟ 12 Awg ยางซิลิโคนแก้วถักเปียลวด UL3074 สีที่กำหนดเอง
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | ใยแก้ว |
ปลอกยางซิลิโคนท่อยืดหยุ่นอุณหภูมิสูงสำหรับอาหารสำหรับเครื่องชงกาแฟ
| อุณหภูมิ: | 180-250 ซ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300-6000V |
| รายละเอียดการบรรจุ: | 100m ต่อม้วน |
600V 200C Silicone Rubber Insulated Wire Tinned Copper UL3135 for home appliance
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ° C |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
20/22 / 24awg UL1330 อุณหภูมิสูงฉนวนเทฟลอนลวด 200C 600V
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | FEP |
เครื่องใช้ไฟฟ้าที่อุณหภูมิสูงนำลวดเทฟลอนสายเคเบิลหุ้มฉนวน UL1330 10-28AWG
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
| ฉนวนกันความร้อน: | FEP |
200C 30KV ยางซิลิโคนอ่อนนุ่มลวดฉนวน UL3239 สีที่กำหนดเอง
| แรงดันไฟฟ้า: | 3KV, 6KV, 10KV, 20, KV, 30KV |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
ไฟเบอร์กลาสหุ้มฉนวนลวดทองแดงกระป๋อง 1.68-2.66mm เส้นผ่าศูนย์กลาง AWM3122
| ฉนวนกันความร้อน: | ใยแก้วและยางซิลิโคน |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
คุณภาพสูง UL 3122 300V 200C ซิลิโคนฉนวนลวดใยแก้วถักลวดดำขาวน้ำเงินเหลือง
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | ยางซิลิโคนอัด |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
อุณหภูมิสูง FEP ติดสายไฟประปา 200 องศา 30 AWG
| ความดันเฉพาะ: | 600V |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 200C |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 7-15 วัน |
UL3075 10AWG สายสับซ้อนใยแก้วซิลิโคน ขนาดความดัน 600V และอุณหภูมิ 200C สําหรับเครื่องทําความร้อนอุตสาหกรรม
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 10AWG |
| วัสดุฉนวน: | ยาง |

