ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ 200c high temperature wire ] การจับคู่ 270 ผลิตภัณฑ์.
Copper 24AWG PFA Flexible Insulated Cable E239689 150V 200C UL1860 For Home
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | UL1860 ฉนวนกันความร้อนอุณหภูมิสูง l ความต้านทานไฟฟ้าขอเกี่ยวสาย |
|---|---|
| สี: | ทุกสี |
| ตัวนำ: | ทองแดงชุบนิกเกิล |
UL1180 PTFE เคลือบลวดทองแดงชุบนิกเกิลเศษไม้ 300V 200C สายไฟฟ้าที่มีความยืดหยุ่น
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | UL1180 20awg ในสายไฟเทฟลอน PTFE คุณภาพสูงไฟฟ้า |
|---|---|
| สี: | ทุกสี |
| ตัวนำ: | ทองแดงชุบนิกเกิล |
UL1199 PTFE เคลือบลวดทองแดงชุบนิกเกิลเศษไม้ 600V 200C สายไฟฟ้าที่มีความยืดหยุ่น
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | UL1199 20awg ในสายไฟเทฟลอน PTFE คุณภาพสูงไฟฟ้า |
|---|---|
| สี: | ทุกสี |
| ตัวนำ: | ทองแดงชุบนิกเกิล |
300v 200c UL3071 สายไฟฟ้าทองแดง 10awg ลวดทองแดงกระป๋องที่ควั่น
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | ยางซิลิโคน |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
200c 300v Stranded PFA Insulated Wire UL1726 Flexible Hook Up Wire
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | UL1726 ฉนวนกันความร้อนอุณหภูมิสูง l ความต้านทานไฟฟ้าขอเกี่ยวสาย |
|---|---|
| สี: | ทุกสี |
| ตัวนำ: | ทองแดงชุบนิกเกิล |
silicone rubber insulated wire 12-30AWG for electrical appliance with blace red color
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200C |
22 Awg ซิลิโคนไฟเบอร์กลาสลวดทองแดงหุ้มฉนวน UL 3122 ทนอุณหภูมิสูง
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 200C |
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
สายไฟฟ้าถักแก้วซิลิโคน UL3122 สายไฟฟ้าทนความร้อน 200c
| สิ่งของ: | ลวดถักไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน + ไฟเบอร์กลาส |
| ตัวนำ: | ทินเนอร์ทองแดง |
0.08mm Super Soft Silicone Wire 600V 200C UL3512 Tinned Copper Hybrid Battery Cable
| วัสดุตัวนำ: | ลวดทองแดงกระป๋อง |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | ยาง |
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |

