ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ 200c high temperature wire ] การจับคู่ 270 ผลิตภัณฑ์.
ไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคนไฟเบอร์กลาสถัก 200 องศา
| อุณหภูมิ: | 180-250C |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 1.2-2.5KV |
| การทดสอบเปลวไฟ: | VW-1 และ FT-1 |
อาหารเกรดยางซิลิโคนท่อยืดหยุ่นอุณหภูมิสูงแขนสำหรับเครื่องชงกาแฟ
| อุณหภูมิ: | 180-250C |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300-6000V |
| รายละเอียดการบรรจุ: | 100m ต่อม้วน |
ชุดสายไฟหุ้มฉนวน FEP อุณหภูมิสูง 200 องศา 30 AWG
| จัดอันดับแรงดันไฟฟ้า: | 600v |
|---|---|
| อุณหภูมิสูงสุด: | 200C |
| เวลาจัดส่ง: | 7-15 วัน |
VDE0250 เครื่องเชื่อมไฟฟ้า FEP ความร้อนสูง 750V 200C ที่ได้รับการรับรองสําหรับเครื่องจักรอุตสาหกรรมและหุ่นยนต์ UAV
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 2X0.5, 2X0.75, 2X1.00, 2X1.5, 2X2.00, 2X2.50, 3X0.50, 3X0.75, 3X1.00, 3X1.50, 3X2.00, 3X2.50, 4X0.50 |
| วัสดุฉนวน: | ก.พ |
300v 200c PFA Insulated Wire Ul20262 Black Awm20262 เครื่องทำความร้อนเครื่องใช้ในบ้านแสงสว่าง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | สาย PFA |
|---|---|
| คอนดักเตอร์: | ทองแดงกระป๋อง |
| ฉนวนกันความร้อน: | สาย PFA สายฉนวนยาง |
ทนต่อความร้อน UL3122 สายทองแดงกันซิลิโคนที่มีอุณหภูมิ 200C และแรงดัน 300V สําหรับเครื่องใช้ในบ้านในม้วน 305 เมตร
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | ยาง |
| แรงดันไฟฟ้า: | 300 V |
สายไฟหุ้มฉนวน FEP UL1332 300V 200C ตัวนำทองแดงเคลือบดีบุกทนความร้อนสูงสำหรับเครื่องใช้ในบ้านและแสงสว่าง
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 10 AWG, 12 AWG, 14 AWG, 16 AWG, 18 AWG, 20 AWG, 24 AWG, 22 AWG, 8 AWG, 6 AWG, 4 AWG, 2 AWG |
| วัสดุฉนวน: | ก.พ |
สายเบ็ดแรงดันสูงทนทาน E239689 UL1709 ฉนวนความต้านทานอุณหภูมิสูง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | UL1709 ฉนวน FEP ทนอุณหภูมิสูง l ลวดเกี่ยวไฟฟ้า |
|---|---|
| สี: | สีทั้งหมด |
| Conductor: | Nickel-plated Copper |
ฉนวนทองแดงคู่สายฉนวน FEP อุณหภูมิสูง 22 AWG
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋องควั่น |
| แอปพลิเคชัน: | เครื่องทำความร้อน, อุตสาหกรรม, เครื่องใช้ไฟฟ้า, สายไฟ, เครื่องใช้ในบ้าน |
สาย FEP ระดับอุณหภูมิสูง เนกเกิลเคลือบทองแดงสําหรับพลังงานอุตสาหกรรมหุ่นยนต์ที่มีระดับ 600V
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 0.051 มม.2 ถึง 16.00 มม.2 |
| วัสดุฉนวน: | ก.พ |

