ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ 200c high temperature wire ] การจับคู่ 270 ผลิตภัณฑ์.
สายไฟ UL3239 FEP พร้อมแรงดันไฟฟ้า 15000V และอุณหภูมิสูง 200C สำหรับการใช้งานด้านพลังงานอุตสาหกรรม
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 16 AWG, 18 AWG, 20 AWG, 22 AWG, 24 AWG, 26AWG |
| วัสดุฉนวน: | ก.พ |
UL3071 ยืนยัน 600V 200C อุณหภูมิสูง สายสับซ้อนซิลิโคนไฟเบอร์กล๊าสสําหรับเครื่องทําความร้อนแบบคอนเวกชั่น
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ: | 600V |
|---|---|
| อุณหภูมิที่ได้รับการจัดอันดับ: | 200 องศา |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
ใบรับรององค์การอาหารและยาท่อที่มีความยืดหยุ่นอุณหภูมิสูง / ปลอกสายไฟ
| อุณหภูมิ: | 180-250C |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300-6000V |
| รายละเอียดการบรรจุ: | 100m ต่อม้วน |
ลวดอุณหภูมิสูง 18 AWG UL1330 200c 600 โวลต์ FEP ฉนวนสายไฟฟ้าสาย 2.17 มม
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋องควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | FEP |
| สี: | ความต้องการ |
UL3075 600V ความแรงดัน 200C ความร้อน 10AWG กว้างยืดหยุ่นสูง สายสับซ้อนยางซิลิโคนใยแก้ว
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 10AWG |
| วัสดุฉนวน: | ยาง |
UL3074 12AWG 600V 200C สายทองแดงผสมใยแก้วยางซิลิโคนสําหรับเครื่องล้างความชื้นและเครื่องอบอุ่น
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 12 awg |
| วัสดุฉนวน: | ยาง |
UL3530 Silicone Wire 600V 200C Flexible High Temperature Wire for Oven and Heating
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | ซิลิโคน |
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
สายไฟซิลิโคน UL3135 600V 200C สายไฟทนความร้อนสูงพร้อมทองแดงเคลือบดีบุกสำหรับเครื่องใช้ไฟฟ้าอัจฉริยะ
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 12 AWG, 20 AWG, 22 AWG, 8 AWG, 24 AWG, 14 AWG, 16 AWG, 18 AWG, 6 AWG, 2 AWG, 4 AWG, 26AWG 28AWG 30AW |
| วัสดุฉนวน: | ยางซิลิโคน |
ท่อยางซิลิโคนอุณหภูมิสูง / ท่อความร้อนกันความร้อนสำหรับเครื่องจักรอาหาร
| วัสดุ: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| ขนาด: | 1-20mm |
| สี: | ดำ, แดง, ขาว, เหลือง, น้ำเงิน, เขียว, เทา, ใส |
1.2-2.5KV ท่อที่มีความยืดหยุ่นอุณหภูมิสูงและสารหน่วงไฟแขน
| อุณหภูมิ: | 180-250C |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 1.2-2.5KV |
| การทดสอบเปลวไฟ: | VW-1 และ FT-1 |

