ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ 200c high temperature wire ] การจับคู่ 270 ผลิตภัณฑ์.
ลวดฉนวนไฟฟ้า PFA แบบบางพิเศษอุณหภูมิสูงสำหรับเครื่องเป่าผม 26 AWG
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋องควั่น |
| แอปพลิเคชัน: | เครื่องทำความร้อน, อุตสาหกรรม, เครื่องใช้ไฟฟ้า, สายไฟ, เครื่องใช้ในบ้าน |
FEP ฉนวนเทฟลอนลวดเคลือบ, สายเคเบิลหุ้มฉนวน UL1330 30AWG 200C
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | UL1330 30AWG FEP ลวดฉนวน ลวดเคลือบ |
|---|---|
| สี: | สีทั้งหมด |
| ตัวนำ: | ทองแดงชุบนิเกิล |
200C พิกัดอุณหภูมิ 18 Awg 300v ลวดสำหรับเครื่องชงกาแฟ / เตาอบ UL3241 จดทะเบียน
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ขนาด: | 26-14AWG |
200C UL758 High Voltage Electrical Wire UL1901 FEP Insulated Wire
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | FEP |
ลวดและสายเคเบิลหุ้มฉนวนอุณหภูมิสูงเทฟลอน UL1332 300V 200C
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200C |
| ฉนวนกันความร้อน: | FEP |
ยางซิลิโคนไฟเบอร์กลาสลวดถักทนอุณหภูมิสูง 600V 200C UL3071
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200C |
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคนและไฟเบอร์ถักเปีย |
7 แกน 200C FEP เทฟลอนสายเคเบิลหุ้มฉนวนลวดควบคุมแรงดันสูง UL4389
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | FEP |
UL3172 FT2 ลวดฉนวนทองแดงกระป๋อง 600V 200C ควั่น 18-26AWG
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | ยางซิลิโคนอัด |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
UL3135 600V 200C สายกันซิลิโคน 16AWG - 30AWG สายไฟฟ้า
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| สี: | สีขาว |
| การใช้งาน: | ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครื่องใช้ในบ้าน, แสง, เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์และเครื่องกำเนิดไฟฟ้า, UAU, หุ |
UL3135 600V 200C สายกันซิลิโคน 16AWG - 30AWG สายไฟฟ้า
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| สี: | สีขาว |
| การใช้งาน: | ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครื่องใช้ในบ้าน, แสง, เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์และเครื่องกำเนิดไฟฟ้า, UAU, หุ |

