ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ 200c high temperature wire ] การจับคู่ 270 ผลิตภัณฑ์.
200C 8awg UL1199 PTFE ลวดอุณหภูมิสูงเทฟลอนฉนวนลวด
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | PTFE |
26awg 200C UL1709 PFA ลวดเทฟลอนที่มีอุณหภูมิสูง
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | PFA |
32awg 200C UL1710 PFA อุณหภูมิสูงลวดเทฟลอนฉนวนลวดชั้นนำ
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | PFA |
UL3512 ลวดทองแดงเชื่อมที่มีความยืดหยุ่น, 0.5-4.0 Sq Mm สายไฟฟ้า
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ขนาด: | 0.5-4.0ตรม |
E239689 UL1332 26AWG FEP ลวดฉนวนเทฟลอนเคลือบทองแดงตัวนำทองแดง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | UL1332 26AWG FEP ลวดฉนวน ลวดเคลือบ |
|---|---|
| สี: | สีทั้งหมด |
| ตัวนำ: | ทองแดงชุบนิเกิล |
18awg 200C UL1592 อุณหภูมิสูงลวดเทฟลอนฉนวนสำหรับยานยนต์
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | FEP |
ทุกสีลวดทองแดงหุ้มฉนวน, สายเคเบิลฉนวน PTFE UL1180 20awg
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | UL1180 20awg ในสายไฟ PTFE คุณภาพสูงทางไฟฟ้า |
|---|---|
| สี: | สีทั้งหมด |
| ตัวนำ: | ทองแดงชุบนิเกิล |
UL1199 20awg ไฟฟ้าที่มีความยืดหยุ่นเบ็ดขึ้นลวดเทฟลอน PTFE สาย 600 โวลต์แรงดันไฟฟ้าจัดอันดับ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | UL1199 20awg ในสายไฟ PTFE คุณภาพสูงทางไฟฟ้า |
|---|---|
| Color: | All colors |
| ตัวนำ: | ทองแดงชุบนิเกิล |
20 AWG อุณหภูมิสูง FEP ฉนวนลวด 200C สำหรับเครื่องใช้ในบ้าน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ลวดฉนวนพีวีซีแกนทองแดง |
|---|---|
| สี: | ความต้องการของลูกค้า |
| คอนดักเตอร์: | ทองแดงควั่น |
26awg ไฟเบอร์กลาสอุณหภูมิสูงฉนวนลวด ul3122 ลวดทองแดงชุบนิกเกิลสำหรับเซ็นเซอร์
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | ไฟเบอร์กลาส |

