ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ 300v flexible insulated wire ] การจับคู่ 271 ผลิตภัณฑ์.
สายไฟฟ้าแรงสูงหุ้มฉนวนยางซิลิโคน AWG 18 เส้น
| จัดอันดับแรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| อุณหภูมิสูงสุด: | 200C |
| เวลาจัดส่ง: | 7-15 วัน |
UL1592 FEP ซิลิโคนฉนวนลวดทองแดงกระป๋องเคลือบอุณหภูมิสูง
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| อุณหภูมิสูงสุด: | 200 องศา |
| เวลาจัดส่ง: | 7-15 วัน |
UL4330 สายยางซิลิโคนหุ้มฉนวนหลายสาย 18AWG
| จัดอันดับแรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| อุณหภูมิสูงสุด: | 150C |
| เวลาจัดส่ง: | 7-15 วัน |
20 AWG Stranded ยางซิลิโคนสายถักเปีย ตัวนำทองแดง อุตสาหกรรม Wire
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
| แอปพลิเคชัน: | หลากหลาย |
UL3122 สายยางซิลิโคนแรงดันสูงสายซิลิโคนอุตสาหกรรมสายถัก 600V
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
| แอปพลิเคชัน: | หลากหลาย |
IATF ลวดทองแดงหุ้มฉนวนไฟเบอร์กลาส 20AWG 600V UL3069 สำหรับเครื่องใช้ในบ้าน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | UL3069 |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
ผู้จัดจำหน่ายในประเทศจีน ul3123 600v 150c ซิลิโคนยางลวดทองแดงกระป๋อง
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ขนาด: | 16awg-30awg |
อุณหภูมิ 200C FEP ระงับไฟฟ้า UL VW-1 ความสามารถในการเผาไหม้ 300V
| ความสามารถในการติดไฟ: | UL VW-1 |
|---|---|
| ความยืดหยุ่น: | ≥3D |
| กว้างนอก: | 2.5มม |
ระยะอุณหภูมิสายไฟฟ้า FEP กันแดง -60°C ~ 200°C ขาว กว้างนอก 2.5mm
| ผู้ขับ: | ทองแดง |
|---|---|
| ความจุ: | ≤ 50pF/m |
| ชื่อสินค้า: | ลวดฉนวน FEP |
ทองแดงประสานงาน FEP ติดเคเบิลระยะกลางภายนอก 2.5 มม สําหรับการส่งพลังงาน
| ระยะอุณหภูมิ: | -60℃~200℃ |
|---|---|
| ความหนาของฉนวน: | 0.25มม |
| วัสดุ: | ก.พ |

