ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ 300v flexible insulated wire ] การจับคู่ 271 ผลิตภัณฑ์.
3.0mm ลวดทองแดงไฟเบอร์กลาสหุ้มฉนวน 180C สำหรับเครื่องชงกาแฟฮาโลเจนฟรี
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V / 500V |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 180C |
| ฉนวนกันความร้อน: | ไฟเบอร์กลาส |
0.25 มิลลิเมตร การปิด FEP สายสาย ระยะ -60 °C ~ 200 °C สําหรับการใช้งานอุตสาหกรรม
| Flexibility: | ≥3D |
|---|---|
| Elongation: | ≥200% |
| Material: | FEP |
300V 305m / ม้วนสายยางซิลิโคน UL3130 ลวดทองแดงชุบนิกเกิล
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
250C UL3253 Nickel Plated Copper Wire Silicone Rubber 300V 305m/ roll
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 250C |
ทองแดง ขนาด 0.25 มิลลิเมตร แปลง FEP สายไฟฟ้า 300V ความตึงแรง
| Conductor: | Copper |
|---|---|
| Insulation Thickness: | 0.25mm |
| Elongation: | ≥200% |
โฟกเซิบอล 13 AWG สายเคเบิลแยกยางซิลิโคน อุณหภูมิสูง 200 °C สําหรับเครื่องใช้ในบ้าน / เครื่องทําความร้อน
| สี: | สีแดง |
|---|---|
| ความทนทานต่อการบด: | สูง |
| ต้านทานโอโซน: | ดี |
UL3122 สายไฟฟ้าซิลิโคนยืดหยุ่น สายไฟฟ้า 300V สายไฟฟ้าขัดขวาง สีแดง สีดํา สีขาว
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | ยางซิลิโคนอัดขึ้นรูป |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
UL3222 Lighting 305m/ Roll Silicone Flexible Cable 150C Nickel Plated Copper Wire
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
Flexible 305m/ Roll PFA Hook Up Wire UL1726 250C 300V Tinned Copper
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | UL1726 ฉนวนกันความร้อนอุณหภูมิสูง l ความต้านทานไฟฟ้าขอเกี่ยวสาย |
|---|---|
| สี: | ทุกสี |
| ตัวนำ: | ทองแดงชุบนิกเกิล |
UL3222 สายไฟยืดหยุ่นซิลิโคน 305 ม. / ม้วน UL758 ลวดทองแดงชุบนิกเกิล
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |

