ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ 300v flexible insulated wire ] การจับคู่ 271 ผลิตภัณฑ์.
สายยางซิลิโคนทนไฟ, ลวดเครื่องทำความร้อนไฟฟ้า UL3222
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
เครื่องใช้ในบ้านฉนวน XLPE Hook Up Wire 305M / ตัวนำทองแดงม้วน
| วัสดุ: | XLPE+ ทองแดงกระป๋อง |
|---|---|
| คอนดักเตอร์: | ทองแดงกระป๋อง |
| มาตรฐาน: | UL758 |
300v 200c UL3071 สายไฟฟ้าทองแดง 10awg ลวดทองแดงกระป๋องที่ควั่น
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | ยางซิลิโคน |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
เครื่องทำความร้อน UAV XLPE Hook Up Wire UL3266 30AWG ยืดหยุ่นได้ 610m / Roll
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | UL3266 |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | XLPE |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
ยางซิลิโคนหุ้มฉนวนยางซิลิโคนลวดทองแดงยืดหยุ่น 2.5 มม. ยืดหยุ่นได้
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
| แอปพลิเคชัน: | หลากหลาย |
UL3135 ยางซิลิโคนทนความร้อนฉนวนลวดความร้อนทองแดงกระป๋อง 22 AWG
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
| แอปพลิเคชัน: | หลากหลาย |
สายลวดทองแดงหุ้มฉนวน PVC / พีวีซีที่ได้มาตรฐานจาก UL สำหรับเครื่องปรับอากาศ
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 80 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | พีวีซี |
24AWG UL3122 สายไฟเบอร์กลาสซิลิโคน 300V
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | ยางซิลิโคนอัด |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
ทองแดงกระป๋อง UL1726 PFA ขอเกี่ยวสายฉนวน 250C ยืดหยุ่นได้
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | UL1726 ฉนวนกันความร้อนอุณหภูมิสูง l ความต้านทานไฟฟ้าขอเกี่ยวสาย |
|---|---|
| สี: | ทุกสี |
| ตัวนำ: | ทองแดงชุบนิกเกิล |
สายเคเบิลมัลติคอร์มีความยืดหยุ่นสูงฉนวน PVC FEP
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 105 ℃ / 180 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | FEP |

