ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ 305m roll ul tinned copper wire ] การจับคู่ 768 ผลิตภัณฑ์.
สายไฟประปาจากยางซิลิโคนทองแดงกระป๋อง ใช้ในอุปกรณ์ครัวเรือน / ไฟฟ้า / เครื่องทําความร้อน
| โวลเตชั่น: | 600V |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 200°ซ |
| มาตรฐาน: | UL758 |
ลวดหุ้มฉนวนยางซิลิโคนที่ใช้ในเครื่องใช้ในบ้าน / ไฟ / เครื่องทำความร้อนลวดทองแดงอุณหภูมิสูงกระป๋อง
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 200°C |
| มาตรฐาน: | UL758 |
300v 200c องศา UL1332 ทองแดงกระป๋องลวดฉนวน FEP
| วงดนตรี: | ลูกชายของฉัน |
|---|---|
| ประเภทตัวนำ: | Stranded / โซลิด |
| ใบสมัคร: | เครื่องทำความร้อน, เครื่องใช้ไฟฟ้า, เครื่องใช้ในบ้าน |
18AWG เครื่องใช้ในบ้านฉนวนสายไฟรถยนต์ไฟฟ้า XLPE หุ้มฉนวน 0.5mmsq สีส้ม
| ชื่อ: | ลวด XLPE |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | XLPE |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
เครื่องใช้ในบ้านแบบกลมขอเกี่ยวสาย 22 AWG Awm3289 สายเคเบิลหุ้มฉนวน XLPE ไฟหน้าสีแดงสารหน่วงไฟ
| ชื่อ: | AWM3289 |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | XLPE |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
UL1199 20awg สายไฟแบบยืดหยุ่นสายเคเบิลเทฟลอน PTFE แรงดันไฟฟ้า 600V
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | UL1199 20awg ในสายไฟเทฟลอน PTFE คุณภาพสูงไฟฟ้า |
|---|---|
| สี: | ทุกสี |
| ตัวนำ: | ทองแดงชุบนิกเกิล |
ดีบุกเคลือบ 20AWG 300V UL1007 ลวดพีวีซีทองแดงกระป๋อง
| จำนวนรุ่น:: | UL1007 |
|---|---|
| การประยุกต์ใช้:: | สายภายในสำหรับอุปกรณ์ ฯลฯ |
| ประเภทตัวนำ:: | ที่ควั่น |
ไฟเบอร์กลาสถัก Awm UL3122 20AWG สายไฟฟ้าหุ้มฉนวนซิลิโคนสีแดง
| สิ่งของ: | ลวดถักไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน + ไฟเบอร์กลาส |
| ตัวนำ: | ทินเนอร์ทองแดง |
18AWG เครื่องใช้ในบ้านฉนวนสายไฟรถยนต์ไฟฟ้า XLPE หุ้มฉนวน 0.5mmsq สีส้ม
| ชื่อ: | ลวด XLPE |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | XLPE |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
ลวดทองแดงหุ้มฉนวนพีวีซี 32AWG UL1015 300V สายไฟทนไฟ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ลวด PVC |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ฉนวนกันความร้อน: | พีวีซี |

