ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ 305m roll ul tinned copper wire ] การจับคู่ 768 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องใช้ในบ้านรอบซิลิโคนหุ้มฉนวนลวดหน่วงไฟ UL 3135
| ชื่อ: | ลวดซิลิโคนที่มีความยืดหยุ่น |
|---|---|
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
| ใบสมัคร: | ไฟหน้า, เครื่องชงกาแฟ, เตาไมโครเวฟ |
10KV UL3304 ไฟเบอร์กลาสหุ้มลวดทองแดงสำหรับผลิตภัณฑ์ความร้อนแรงดันสูง
| แรงดันไฟฟ้า: | 10000V |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 200C |
| ฉนวนกันความร้อน: | ไฟเบอร์กลาส |
สายไฟฉนวน XLPE ทองแดงกระป๋อง 14AWG สำหรับหุ่นยนต์สีดำปรับแต่งได้
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| สี: | สีแดง |
| การใช้งาน: | ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครื่องใช้ในบ้าน, แสง, เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์และเครื่องกำเนิดไฟฟ้า, UAU, หุ |
UL Listed UL3071 ไฟเบอร์กลาสหุ้มฉนวนลวดทองแดง 18/16/14 / 13AWG ทนน้ำมัน
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ขนาด: | 18-13AWG |
250C 14 AWG ลวดควั่น, ลวดทองแดงชุบนิกเกิล UL10486
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 250 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | PFA |
ลวดและสายเคเบิลหุ้มฉนวนที่ได้รับการรับรองมาตรฐาน UL ทนน้ำมัน UL10362 600V 250C
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 250C |
| ฉนวนกันความร้อน: | PFA |
สายเคเบิลทองแดงหุ้มฉนวนใยแก้วที่ทนไฟสำหรับหม้อหุงข้าว UL3068
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ขนาด: | 30-16AWG |
รอบ 12 AWG ควั่นลวดทองแดง, สายไฟฟ้าสีเขียวที่มีความยืดหยุ่น AWM 3135
| ชนิด: | ฉนวนกันความร้อน |
|---|---|
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
| ใบสมัคร: | เครื่องใช้ในบ้าน, ไฟหน้า |
เครื่องใช้ในบ้านไฟเบอร์กลาสโคมไฟถักลวดถักฉนวนลวด AWM3712
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200C |
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
สายซิลิโคนที่ทนไฟ, สาย 26AWG ซิลิโคนหุ้มฉนวน
| ชนิด: | ฉนวนกันความร้อน |
|---|---|
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
| ใบสมัคร: | ไฟหน้า, เครื่องชงกาแฟ, เตาไมโครเวฟ |

