ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ 305m roll ul tinned copper wire ] การจับคู่ 768 ผลิตภัณฑ์.
กาต้มน้ำไฟฟ้า 200C สายยางซิลิโคนหุ้มฉนวน UL3135
| วัสดุฉนวน:: | ซิลิโคน |
|---|---|
| รับรอง:: | ISO9001 / ISO14001 / OHSAS18001 / CCC |
| อุณหภูมิจัดอันดับ:: | 200C |
ลวดไฟฟ้าหุ้มทองแดงที่กำหนดเองสำหรับสายเคเบิล Pigtail ใช้ในอุตสาหกรรม
| สิ่งของ: | ลวดถักไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน + ไฟเบอร์กลาส |
| ตัวนำ: | ทินเนอร์ทองแดง |
สายไฟฟ้าถักแก้วซิลิโคน UL3122 สายไฟฟ้าทนความร้อน 200c
| สิ่งของ: | ลวดถักไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน + ไฟเบอร์กลาส |
| ตัวนำ: | ทินเนอร์ทองแดง |
UL3122 สายถักซิลิโคนสำหรับเดินสายเครื่องใช้ภายในบ้าน
| สิ่งของ: | ลวดถักไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน + ไฟเบอร์กลาส |
| ตัวนำ: | ทินเนอร์ทองแดง |
แกนทองแดง UL4330 18AWG ยางซิลิโคนลวดพันแบบยืดหยุ่น
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ลวดทองแดงกระป๋อง |
Multi Core 4 * 18 Awg ที่กำหนดเองสายไฟฟ้าความต้านทานแรงดันสูง UL4271
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ตัวนำ: | ลวดทองแดงกระป๋อง |
20-26 Awg สายไฟที่กำหนดเองทนน้ำมันสำหรับผลิตภัณฑ์ความร้อน UL4297
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ลวดทองแดงกระป๋อง |
เครื่องใช้ในบ้านสายลำโพงหุ้มฉนวน, ลวดตะกั่วยางทดสอบ UL 4330
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ลวดทองแดงกระป๋อง |
2 Pins 16 เกจสายไฟที่มีอุณหภูมิสูง, สายซิลิโคนแจ็คเก็ต 300V 200 ℃
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ตัวนำ: | ลวดทองแดงกระป๋อง |
OEM 30 Awg ที่กำหนดเองสายไฟฟ้าและสายเคเบิลฉนวนกันความร้อนซิลิโคน 30 โวลต์ 150C ทนกรด
| แรงดันไฟฟ้า: | 30V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ลวดทองแดงกระป๋อง |

