ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ 600v 250c silicone rubber wires ] การจับคู่ 32 ผลิตภัณฑ์.
UL758 AWM3068 สายยางหุ้มฉนวนยางซิลิโคน 600V / 250C 20AWG FT2 หุ่นยนต์สีเหลือง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | สายยางซิลิโคน |
|---|---|
| คอนดักเตอร์: | ทองแดงกระป๋อง |
| ฉนวนกันความร้อน: | สายฉนวนยางซิลิโคน |
1.15mm Silicone Rubber Insulated Wire 250C UL3251 High Temperature
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 250C |
สายไฟฟ้าอุณหภูมิสูง 250C UL3251 สายยางซิลิโคนหุ้มฉนวน
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 250C |
สายไฟ 600V 250C AWM 14 AWG, สายขอเกี่ยวอุณหภูมิสูง UL10362
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 250 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | PFA |
UL 2 - 14 AWG สายไฟฟ้าซิลิโคน สายซิลิโคนความร้อนสูงยืดหยุ่น
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| สี: | สีขาว |
| การใช้งาน: | ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครื่องใช้ในบ้าน, แสง, เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์และเครื่องกำเนิดไฟฟ้า, UAU, หุ |
UL3135 สายไหมซิลิโคน 16AWG - 30AWG สายไฟฟ้าใช้
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| สี: | สีขาว |
| การใช้งาน: | ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครื่องใช้ในบ้าน, แสง, เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์และเครื่องกำเนิดไฟฟ้า, UAU, หุ |
อาหารเกรดยางซิลิโคนท่อยืดหยุ่นอุณหภูมิสูงแขนสำหรับเครื่องชงกาแฟ
| อุณหภูมิ: | 180-250C |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300-6000V |
| รายละเอียดการบรรจุ: | 100m ต่อม้วน |
สายไฟฟ้าอุณหภูมิสูง 250C, สายลวดตีเกลียว 24 Awg UL3252
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 250C |
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
E239689 UL1727 Flexible Insulated Wire PFA 600V 250C Rubber Tinned Copper
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ฉนวน UL1727 อุณหภูมิสูง l ความต้านทานสายไฟฟ้า |
|---|---|
| สี: | ทุกสี |
| ตัวนำ: | ทองแดงชุบนิกเกิล |
Nickel copper Electrical Wire UL3251 Silicone Rubber Insulated Wire with red black white color
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 250C |

