ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ 600v 250c silicone rubber wires ] การจับคู่ 32 ผลิตภัณฑ์.
silicone rubber insulated wire 12-30AWG for electrical appliance with blace red color
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200C |
UL10362 PFA Insulation Flexible Electrical Wire Nickel Plated Copper 600V 250C for home appliance
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | UL10362 PFA ฉนวนความร้อนความต้านทานไฟฟ้า Wire |
|---|---|
| สี: | ทุกสี |
| ตัวนำ: | ทองแดงชุบนิกเกิล |
UL758 30AWG ลวดทองแดงควั่น 600V ฉนวนอุณหภูมิสูง
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| สี: | ยอมรับที่กำหนดเอง |
| การใช้: | การเดินสายไฟภายใน |
ลวดเทฟลอน 600V 250C AWM 14 AWG, สายเชื่อมต่ออุณหภูมิสูง UL10362
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 250 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | PFA |
ปลอกยางซิลิโคนท่อยืดหยุ่นอุณหภูมิสูงสำหรับอาหารสำหรับเครื่องชงกาแฟ
| อุณหภูมิ: | 180-250 ซ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300-6000V |
| รายละเอียดการบรรจุ: | 100m ต่อม้วน |
UL10362 E239689 Electrical Hook Up Wire Tinned Copper PFA Insulation Wire
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | UL10362 PFA ฉนวนความร้อนความต้านทานไฟฟ้า Wire |
|---|---|
| สี: | ทุกสี |
| ตัวนำ: | ทองแดงชุบนิกเกิล |
ลวดฉนวนที่มีความยืดหยุ่นอุณหภูมิสูงสำหรับไฟหน้า UL3251 250C พิกัดอุณหภูมิ
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงชุบนิเกิล |
| ขนาด: | 30-10AWG |
250C จัดอันดับอุณหภูมิไฟเบอร์กลาสหุ้มสายลวดทองแดง UL3252 หลายสี
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงชุบนิกเกิล |
| ขนาด: | 30-10AWG |
สายป้องกันไฟฟ้า FEP ชั้นสอง Ul1332 สาย Teflon สายไฟฟ้า FEP
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| สี: | สีขาว |
| การใช้งาน: | ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครื่องใช้ในบ้าน, แสง, เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์และเครื่องกำเนิดไฟฟ้า, UAU, หุ |
UL3265 สายไฟฟ้า XLPE ไฟควันต่ํา 16awg - 22awg สายทองแดงยึด
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| สี: | สีขาว |
| การใช้งาน: | ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครื่องใช้ในบ้าน, แสง, เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์และเครื่องกำเนิดไฟฟ้า, UAU, หุ |

