ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ heat resistant thin insulated wire ] การจับคู่ 448 ผลิตภัณฑ์.
อุณหภูมิสูง 22 Awg สายไฟฟ้า, ลวดทนความร้อนสำหรับเตาอบ 450C 600V UL5335
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 450 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | กระจก |
ทนต่อความร้อน UL3122 สายทองแดงกันซิลิโคนที่มีอุณหภูมิ 200C และแรงดัน 300V สําหรับเครื่องใช้ในบ้านในม้วน 305 เมตร
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | ยาง |
| แรงดันไฟฟ้า: | 300 V |
ลวดหุ้มฉนวนยางซิลิโคนแบบยืดหยุ่นพิเศษสำหรับฮีตเตอร์ UL 3138
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
ยางซิลิโคน CSA 0.5-4.0sqmm ลวดฉนวนยืดหยุ่น UL3512
| ขนาด: | 0.5-4.0sqmm |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
ลวดฉนวนยางซิลิโคนยืดหยุ่น 12 Awg สำหรับเครื่องใช้ในบ้าน UL 3134
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
ลวดฉนวนยางซิลิโคนยืดหยุ่น 14 AWG สำหรับเครื่องใช้ภายในบ้าน UL 3134
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
ลวดฉนวนยางซิลิโคนยืดหยุ่น 16 AWG สำหรับเครื่องใช้ภายในบ้าน UL 3134
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
ลวดฉนวนยางซิลิโคนยืดหยุ่น 14Awg 41 / 0.254 มม. สำหรับเครื่องใช้ภายในบ้าน UL 3134
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
ลวดฉนวนยางซิลิโคนยืดหยุ่น 14 AWG สำหรับเครื่องใช้ภายในบ้าน UL 3134
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
ลวดฉนวนยางซิลิโคนยืดหยุ่น 18 AWG สำหรับเครื่องใช้ในบ้าน UL 3134
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |

