ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ heat resistant thin insulated wire ] การจับคู่ 448 ผลิตภัณฑ์.
200C 16-26AWG ยางซิลิโคนหุ้มฉนวนลวดทองแดงกระป๋อง UL3135
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ° C |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
20AWG UL3142 150C 600V ลวดฉนวนซิลิโคน 305 ม. / ม้วนทองแดงกระป๋อง
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
ลวดหุ้มฉนวนซิลิโคน UL 16awg UL3138 ลวดหุ้มฉนวนทองแดงกระป๋อง
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
600V 150C UL758 ลวดหุ้มฉนวนซิลิโคน UL3141 Copper Electric Wire
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
ลวดหุ้มฉนวนยางซิลิโคน 150C UL3212 305 ม. / ม้วนสายเคเบิลทองแดงกระป๋อง UL
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
150C UL 305m / ม้วนสายฉนวนซิลิโคน UL3239 6KV 10KV ลวดทองแดงกระป๋อง
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
600V 200C Silicone Rubber Insulated Wire Tinned Copper UL3135 for home appliance
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ° C |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
UL 200C Silicone Rubber Insulated Wire UL3512 305m/ Roll High Temp Silicone Wire
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | UL3512 |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
610m/ Roll Silicone Rubber Insulated Wire VDE UL3135 Flexible Silicone Wire 26AWG
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ° C |
| MOQ: | 3050M |
Electrical Appliance Silicone Rubber Insulated Wire 600V 18awg UL3134 150C
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |

