ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ heat resistant thin insulated wire ] การจับคู่ 448 ผลิตภัณฑ์.
high temperature silicone wire UL3138 Tinned Copper Insulated Wire white black red color
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
UL3136 silicone rubber insulated wire Tinned Copper For Lighting with black color
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
ลวดทองแดงชุบนิกเกิลไฟเบอร์กลาส 150C UL3130 ลวดฉนวนยางซิลิโคน
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
สายเคเบิลกันความร้อนฉนวนซิลิโคนที่มีความยืดหยุ่นสูงสำหรับเครื่องใช้ในบ้าน UL3135
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
| แอปพลิเคชัน: | หลากหลาย |
UL3122 Silicone Insulated Wire 300V 200C High Temperature 18 AWG for Home Appliance and Industrial Use
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | ยางซิลิโคน |
| แรงดันไฟฟ้า: | 300 V |
ทองแดงกระป๋อง CCC UL3133 305 ม. / ม้วนสายซิลิโคนหุ้มฉนวน
| แบบ: | UL3133 |
|---|---|
| ใบสมัคร: | เหนือศีรษะ |
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
แรงดันต่ำ 300V เกลียวทองแดงกระป๋องลวดฉนวน PFA UL1726 250C 6AWG แดงดำเขียว
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | PFA |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
สายไฟแรงดันต่ำทองแดงกระป๋องลวดฉนวน PFA UL1726 300V 18AWG แดงดำเขียว
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | PFA |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
คุณภาพดี UL1726 2-8AWG Strand ทองแดงกระป๋อง PFA Insulated Wire 300V 250C แดงเหลืองเขียวขาว
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | PFA |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
แรงดันไฟฟ้าต่ำ 300V UL1726 10-26AWG Strand ทองแดงกระป๋อง PFA ฉนวนลวดเครื่องใช้ในบ้านเครื่องทำความร้อนสีแดงสีเหลืองสีเขียวสีขาว
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | PFA |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |

