ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ heat resistant thin insulated wire ] การจับคู่ 448 ผลิตภัณฑ์.
CSA UL3135 ลวดหุ้มฉนวนซิลิโคนแบบยืดหยุ่น 16AWG 305M / ม้วน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | UL3135 |
|---|---|
| สี: | ดำ ขาว แดง |
| ฉนวนกันความร้อน: | ซิลิโคน |
150C UL สายกันซิลิโคน 305m/ สายทองแดงกล่อง UL3239 6KV 10KV
| การกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| ความดันเฉพาะ: | 300 วอลต์ |
| อุณหภูมิ: | 150C |
200C 30KV ยางซิลิโคนอ่อนนุ่มลวดฉนวน UL3239 สีที่กำหนดเอง
| แรงดันไฟฟ้า: | 3KV, 6KV, 10KV, 20, KV, 30KV |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
<html xmlns="http://www.w3.org/1999/xhtml"> <head> <title>
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | FEP |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
300v 200c องศา UL1332 ทองแดงกระป๋องลวดฉนวน FEP
| วงดนตรี: | ลูกชายของฉัน |
|---|---|
| ประเภทตัวนำ: | Stranded / โซลิด |
| ใบสมัคร: | เครื่องทำความร้อน, เครื่องใช้ไฟฟ้า, เครื่องใช้ในบ้าน |
30AWG 150C VDE ลวดหุ้มฉนวนซิลิโคน UL3132 สายเคเบิลตัวนำทองแดงกระป๋อง
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
26awg XLPE 150C 600V ลวดฉนวนซิลิโคน UL3134 ลวดตัวนำทองแดงกระป๋อง
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
UL3140 20AWG 150C ลวดหุ้มฉนวนซิลิโคน 305 ม. / ม้วนสายเคเบิลทองแดงกระป๋อง
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
UL3223 150C ลวดหุ้มฉนวนซิลิโคน 300V ลวดทองแดงชุบนิกเกิล
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
สายไฟฟ้าอุณหภูมิสูง 250C UL3251 สายยางซิลิโคนหุ้มฉนวน
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 250C |

