ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ hook up stranded copper wire ] การจับคู่ 112 ผลิตภัณฑ์.
ลวดทองแดงหุ้มฉนวนพีวีซีพันเกลียว 28AWG แข็งสำหรับอุปกรณ์อิเล็กทรอนิกส์
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
| แอปพลิเคชัน: | หลากหลาย |
22AWG พีวีซีฉนวนสายไฟฟ้าที่มีความยืดหยุ่นพร้อมตัวนำทองแดง
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
| แอปพลิเคชัน: | หลากหลาย |
E239689 UL1727 Flexible Insulated Wire PFA 600V 250C Rubber Tinned Copper
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ฉนวน UL1727 อุณหภูมิสูง l ความต้านทานสายไฟฟ้า |
|---|---|
| สี: | ทุกสี |
| ตัวนำ: | ทองแดงชุบนิกเกิล |
ลวดถักไฟเบอร์กลาสอุณหภูมิสูง 16-30 Awg UL3068 UL รับรองน้ำมันป้องกัน
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | ใยแก้ว |
150C 12awg UL3134 ลวดทองแดงกระป๋อง UAV OEM ODM
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
เครื่องใช้ไฟฟ้าสายซิลิโคนหุ้มฉนวนซุปเปอร์ยืดหยุ่นด้วยตัวนำตีเกลียว
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200C |
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
ลวดฉนวนยางซิลิโคน 18awg ทองแดงกระป๋อง UL3134
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
16-30 Awg ไฟเบอร์กลาสอุณหภูมิสูงถักลวด UL3068 UL รับรองน้ำมันป้องกัน
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | ใยแก้ว |
UL 3134 12AWG 19 / 0.47 ยางซิลิโคนที่มีความยืดหยุ่นเครื่องทำความร้อนสายไฟฉนวน UAV สีน้ำเงินดำขาว
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
16AWG 26 / 0.254 UL3134 มอเตอร์ลวดหุ้มฉนวนยางซิลิโคนยืดหยุ่นสีน้ำเงินดำขาว
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |

