ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ hook up stranded copper wire ] การจับคู่ 112 ผลิตภัณฑ์.
มอเตอร์ตะกั่ว 18AWG 41 / 0.16 UL3134 ยางซิลิโคนยืดหยุ่นฉนวนลวดสีน้ำเงินดำขาว
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
สายเชื่อมยางแบบซิลิโคนสูงสายไฟฟ้า 600V 150 ° C AWM3132
| ชื่อ: | สายไฟฟ้าซิลิโคน |
|---|---|
| แบบ: | AWM3132 |
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
200C 13-18AWG อุณหภูมิสูงควั่นลวด / 600v Hook Up Wire UL3071
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | ใยแก้ว |
สายซิลิโคนที่ทนไฟ, สาย 26AWG ซิลิโคนหุ้มฉนวน
| ชนิด: | ฉนวนกันความร้อน |
|---|---|
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
| ใบสมัคร: | ไฟหน้า, เครื่องชงกาแฟ, เตาไมโครเวฟ |
16 awg 600V 105C UL1015 สายลวดทองแดงหุ้มฉนวน PVC Hook Up Cable
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 105 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | พีวีซี |
ลวดไฟฟ้า FEP อุณหภูมิสูงทองแดงกระป๋อง UL1330 1AWG สำหรับให้แสงสว่าง
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุ: | ทองแดง |
| ฉนวนกันความร้อน: | fep ฉนวนสาย |
สายซิลิโคนแรงดันสูง 24 เกจสายไฟฟ้าซิลิโคนทนไฟ
| ชื่อ: | สายซิลิโคนแรงดันสูง |
|---|---|
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
| ใบสมัคร: | เครื่องใช้ในบ้าน, ไฟหน้า |
การอนุมัติไฟหน้าสายไฟฉนวนอุตสาหกรรมที่มีฉนวน AWM3135
| ประเภท: | ฉนวนกันความร้อน |
|---|---|
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
| ใบสมัคร: | เครื่องใช้ในบ้านไฟหน้า |
3135 AWG22 ลวดฉนวนที่มีความยืดหยุ่นพร้อมไฟหน้าสายยางซิลิโคนหุ้มฉนวนป้องกันอุณหภูมิ
| ชื่อ: | ลวดซิลิโคนที่มีความยืดหยุ่น |
|---|---|
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
| ใบสมัคร: | ไฟหน้าเครื่องชงกาแฟเตาอบไมโครเวฟ |
0.75mm2 สายเคเบิลแข็งสำหรับระบบใช้ฉนวนซิลิโคนที่มีประสิทธิภาพ
| ชื่อ: | ลวดซิลิโคนที่มีความยืดหยุ่น |
|---|---|
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
| ใบสมัคร: | ไฟหน้าเครื่องชงกาแฟเตาอบไมโครเวฟ |

