ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ household electrical cable ] การจับคู่ 246 ผลิตภัณฑ์.
26AWG Pvc Insulated Cable UL1015 600V 105C Fire Resistant Cable
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ลวด PVC |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ฉนวนกันความร้อน: | พีวีซี |
มอเตอร์ไฟฟ้าสายไฟฉนวนยางซิลิโคน UL758 สายทองแดงกระป๋อง
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
600V 4 - 28 Awg สายเคเบิลยางซิลิโคนยืดหยุ่น 1.5/2.5/3 มิลลิเมตรสายซิลิโคนไฟฟ้า
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| สี: | สีขาว |
| การใช้งาน: | ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครื่องใช้ในบ้าน, แสง, เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์และเครื่องกำเนิดไฟฟ้า, UAU, หุ |
600V 4 - 28 Awg สายเคเบิลยางซิลิโคนยืดหยุ่น 1.5/2.5/3 มิลลิเมตรสายซิลิโคนไฟฟ้า
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| สี: | สีขาว |
| การใช้งาน: | ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครื่องใช้ในบ้าน, แสง, เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์และเครื่องกำเนิดไฟฟ้า, UAU, หุ |
26AWG Pvc ติดเคเบิล UL1015 600V 105C ติดเคเบิลกันไฟ
| ชื่อสินค้า: | ลวดพีวีซี |
|---|---|
| ผู้ขับ: | ทองแดงกระป๋อง |
| การกันความร้อน: | PVC |
สายไฟฟ้าอุณหภูมิสูง 250C, สายลวดตีเกลียว 24 Awg UL3252
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 250C |
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
ลวด fep และสายเคเบิลหุ้มฉนวนลวดเทฟลอน UL1331 สีที่แตกต่างกันสำหรับตัวเลือก
| ฉนวนกันความร้อน: | FEP |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ขนาด: | 30AWG-4 / 0AWG |
สายเคเบิลหุ้มฉนวนซิลิโคน CCC 305 ม. ในครัวเรือน UL3122
| สิ่งของ: | ลวดถักไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน + ไฟเบอร์กลาส |
| ตัวนำ: | ทินเนอร์ทองแดง |
30AWG 150C VDE ลวดหุ้มฉนวนซิลิโคน UL3132 สายเคเบิลตัวนำทองแดงกระป๋อง
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
UL758 สายทองแดงหุ้มฉนวนไฟเบอร์กลาส 3068 ยางซิลิโคน 600v VDE
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| สี: | เขียว |
| การใช้: | ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครื่องใช้ในบ้าน, แสง, เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์และเครื่องกำเนิดไฟฟ้า, UAU, หุ |

