ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ household electrical cable ] การจับคู่ 246 ผลิตภัณฑ์.
600V 150C UL3137 silicon rubber wire Tinned Copper Electric wire for electrical appliance
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
UL3222 Lighting 305m/ Roll Silicone Flexible Cable 150C Nickel Plated Copper Wire
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
UL3142 FT2 ลวดฉนวนซิลิโคนไฟฟ้า 150C 600V สำหรับเครื่องใช้ในบ้าน
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
สายเคเบิลหุ้มฉนวนทองแดงกระป๋อง 2.5 มม. 200C UL3135 สายเคเบิลหุ้มฉนวนยางซิลิโคน
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200C |
305M / ม้วนสายไฟ XLPE 24AWG 600V 125C สำหรับเครื่องใช้ในครัวเรือน
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| สี: | สีฟ้า |
| การใช้งาน: | ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครื่องใช้ในบ้าน, แสง, เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์และเครื่องกำเนิดไฟฟ้า, UAU, หุ |
FT1 สีแดง 125C 10AWG XLPE ฉนวนสาย VDE สำหรับ Home
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| สี: | แดง |
| การใช้: | ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครื่องใช้ในบ้าน, แสง, เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์และเครื่องกำเนิดไฟฟ้า, UAU, หุ |
CCC UL3068 สายไฟซิลิโคน 150c Stranded Conductor
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| สี: | สีเหลือง |
| การใช้: | ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครื่องใช้ในบ้าน, แสง, เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์และเครื่องกำเนิดไฟฟ้า, UAU, หุ |
ฮาโลเจนฟรี UL3071 สายไฟเบอร์กลาสซิลิโคน 13awg ทองแดงกระป๋อง
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การใช้: | ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครื่องใช้ในบ้าน, แสง, เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์และเครื่องกำเนิดไฟฟ้า, UAU, หุ |
26awg UL XLPE สายไฟและสายเคเบิล 300V สายไฟตัวนำทองแดง
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| สี: | เหลืองเขียว |
| การใช้: | ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครื่องใช้ในบ้าน, แสง, เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์และเครื่องกำเนิดไฟฟ้า, UAU, หุ |
305 ม. / ม้วน UL3123 สายไฟฉนวนซิลิโคน 150C XLPE ลวดทองแดงกระป๋อง
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |

