ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ insulated resistance wire for industrial heater ] การจับคู่ 326 ผลิตภัณฑ์.
high temperature silicone wire UL3138 Tinned Copper Insulated Wire white black red color
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
UL3142 FT2 ลวดฉนวนซิลิโคนไฟฟ้า 150C 600V สำหรับเครื่องใช้ในบ้าน
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
305 ม. / ม้วน UL3123 สายทองแดงหุ้มฉนวนซิลิโคนเครื่องใช้ในบ้านลวดทองแดงกระป๋อง
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
สายเคเบิลหุ้มฉนวนทองแดงกระป๋อง 2.5 มม. 200C UL3135 สายเคเบิลหุ้มฉนวนยางซิลิโคน
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200C |
12-18awg 600V UL3134 ลวดฉนวนซิลิโคน 150C ลวดตัวนำทองแดงกระป๋อง
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
ลวดทองแดงชุบนิกเกิลไฟเบอร์กลาส 150C UL3130 ลวดฉนวนยางซิลิโคน
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
ลวดหุ้มฉนวนซิลิโคน 300V 20AWG 150C UL3140 ทองแดงกระป๋อง
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
CSA UL3135 ลวดหุ้มฉนวนซิลิโคนแบบยืดหยุ่น 16AWG 305M / ม้วน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | UL3135 |
|---|---|
| สี: | ดำ ขาว แดง |
| ฉนวนกันความร้อน: | ซิลิโคน |
300V 305m / ม้วนสายยางซิลิโคน UL3130 ลวดทองแดงชุบนิกเกิล
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
30AWG 150C VDE ลวดหุ้มฉนวนซิลิโคน UL3132 สายเคเบิลตัวนำทองแดงกระป๋อง
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |

