ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ insulated resistance wire for industrial heater ] การจับคู่ 326 ผลิตภัณฑ์.
600V 150C Silicone Insulated Tinned copper Wire UL3138 for home appliance
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
600V 150C UL3137 silicon rubber wire Tinned Copper Electric wire for electrical appliance
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
UL3136 silicone rubber insulated wire Tinned Copper For Lighting with black color
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
150C UL3133 สายทดสอบซิลิโคนที่ยืดหยุ่นได้สายไฟฟ้าทองแดงกระป๋อง 305 ม. / ม้วน
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
สายไฟฉนวน XLPE UL3173 สายไฟทนน้ำมันสำหรับเครื่องกำเนิดไฟฟ้าใช้สีดำ
| ฉนวนกันความร้อน: | XLPE |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
UL3173 125C เครื่องใช้ในบ้าน XLPE ฉนวนลวดสำหรับหุ่นยนต์ UAV
| ฉนวนกันความร้อน: | XLPE |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
สายยางซิลิโคนหุ้มฉนวน UL3123 20AWG สายไฟฟ้า 600V 150C
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ขนาด: | 30AWG-16AWG |
UL3141 ยางซิลิโคนหุ้มฉนวนลวดเครื่องใช้ในบ้านลวดตะกั่ว
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ขนาด: | 26-20AWG |
UL3074 12AWG 600V 200C สายทองแดงผสมใยแก้วยางซิลิโคนสําหรับเครื่องล้างความชื้นและเครื่องอบอุ่น
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 12 awg |
| วัสดุฉนวน: | ยาง |
UL3137 600V 150C ลวดหุ้มฉนวนซิลิโคนยางทองแดงเคลือบดีบุกสำหรับเครื่องพ่นไอน้ำและเครื่องทำความร้อน
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงทินเนอร์ |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 20 AWG, 22 AWG, 24 AWG, 26AWG |
| วัสดุฉนวน: | ยางซิลิโคน |

