ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ rubber high voltage silicone wire ] การจับคู่ 564 ผลิตภัณฑ์.
ลวดทองแดงกระป๋องยางซิลิโคนหุ้มฉนวน / ลวดความร้อนไฟฟ้าขดลวด UL3219
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
สีแดง UL3223 ยางซิลิโคนลวดเคลือบ, ยืดหยุ่นหม้อหุงข้าวลวดทนต่อสภาพอากาศ
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
AWG3122 สายทองแดงไฟเบอร์กลาสภายในใช้สายไฟฟ้าอุณหภูมิสูง
| สิ่งของ: | ลวดถักไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
| ตัวนำ: | ทินเนอร์ทองแดง |
UL3122 สายไฟฟ้า Mysun สายเคเบิล XLPE อุณหภูมิสูง 300V 18AWG สำหรับหุ่นยนต์
| สิ่งของ: | ลวดถักไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน + ไฟเบอร์กลาส |
| ตัวนำ: | ทินเนอร์ทองแดง |
ซิลิโคนลวด 14 awg และตัวนำขนาดเส้นผ่านศูนย์กลาง 1.87 สีแดงหรือสีดำ
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| สี: | สีน้ำเงิน |
| การใช้: | ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครื่องใช้ในบ้าน, แสง, เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์และเครื่องกำเนิดไฟฟ้า, UAU, หุ |
เครื่องใช้ในบ้าน Conne สายยางซิลิโคนไฟเบอร์กลาสทนความร้อน 16 AWG
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
| แอปพลิเคชัน: | หลากหลาย |
ลวดและสายเคเบิลหุ้มฉนวนยางทำจาก UL ที่ได้รับการรับรองมาตรฐาน UL
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
สายแบตเตอรี่ซิลิโคน 600V 200C, ลวดทนความร้อนสูง UL CUL CSA รับรอง
| แรงดันไฟฟ้า: | AC 600V |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 200C |
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
16 AWG ยางซิลิโคนหุ้มฉนวนลวดแบบยืดหยุ่นด้วยไฟหน้าสีเหลือง AWM3135
| ชื่อ: | ลวดหุ้มฉนวน 16 AWG |
|---|---|
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
| แอปพลิเคชัน: | เครื่องใช้ในบ้าน, ไฟหน้า |
CCC 7.60mm 16 AWG 600V Copper Conductor XLPE Insulated Electric Wire Brown
| สิ่งของ: | XLPE ขอเกี่ยวสาย |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600-750V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |

