ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ rubber high voltage silicone wire ] การจับคู่ 564 ผลิตภัณฑ์.
ลวดอุณหภูมิสูง 10AWG 19/0.61 ฉนวนหนา 1.15 มม. สายสีน้ำเงิน
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| สี: | สีน้ำเงิน |
| การใช้: | ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครื่องใช้ในบ้าน, แสง, เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์และเครื่องกำเนิดไฟฟ้า, UAU, หุ |
16AWG 3068 fiberglass braid silicone rubber insulation heating resistant electrical high temperature wire
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงหรือทองแดงกระป๋อง |
|---|---|
| ใบสมัคร: | เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์, เครื่องมือไฟฟ้า, เครื่องกลและไฟฟ้าเป็นต้น |
| พิมพ์: | ลวดทองแดงนิกเกิลหุ้มฉนวน |
สายไฟฟ้าหุ้มฉนวนยางซิลิโคน 450V VDE สายไฟ
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
| แอปพลิเคชัน: | หลากหลาย |
ใบรับรอง CCC ไฟเบอร์กลาสหุ้มฉนวนลวดทองแดงสำหรับเตาอบ 300 / 500V 180C
| แรงดันไฟฟ้า: | 300 / 500V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 180C |
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคนและไฟเบอร์ถักเปีย |
ลวดและสายเคเบิลหุ้มฉนวนยางทำจาก UL ที่ได้รับการรับรองมาตรฐาน UL
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
สายยางซิลิโคนทนไฟ, ลวดเครื่องทำความร้อนไฟฟ้า UL3222
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
7 แกน 200C FEP เทฟลอนสายเคเบิลหุ้มฉนวนลวดควบคุมแรงดันสูง UL4389
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | FEP |
รอบ 12 AWG ควั่นลวดทองแดง, สายไฟฟ้าสีเขียวที่มีความยืดหยุ่น AWM 3135
| ชนิด: | ฉนวนกันความร้อน |
|---|---|
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
| ใบสมัคร: | เครื่องใช้ในบ้าน, ไฟหน้า |
สายทองแดงหุ้มฉนวนไฟเบอร์กลาสยางซิลิโคน 4 6 8AWG 300V CCC
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงหรือทองแดงกระป๋อง |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์, ขดลวดหม้อแปลงและอื่นๆ, เครื่องมือไฟฟ้า, เครื่องกลและไฟฟ้าเป็นต้น |
| วัสดุฉนวน: | สายซิลิโคนไฟเบอร์กลาส |
ฉนวนกันความร้อนซิลิโคนไฟเบอร์กลาสลวดถักทนความร้อน VDE รับรอง H05SJ-K
| แรงดันไฟฟ้า: | 300 / 500V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 180C |
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคนและไฟเบอร์ถักเปีย |

