ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ rubber high voltage silicone wire ] การจับคู่ 564 ผลิตภัณฑ์.
สายไฟหุ้มฉนวนยางซิลิโคน UL3136 ทนอุณหภูมิ 150 องศาเซลเซียส แรงดันไฟฟ้า 300 โวลต์ และตัวนำทองแดงเคลือบดีบุก
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงทินเนอร์ |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 20 AWG, 22 AWG, 24 AWG |
| วัสดุฉนวน: | ยางซิลิโคน |
ลวดฉนวนยางซิลิโคน 150 องศาเซลเซียส AWM3068 ก่อสร้าง 7 / 0.10 มม
| วัสดุ: | แดง, ดำ, เขียว, น้ำเงิน, น้ำตาล, ขาว, เหลือง / เขียว, ฯลฯ |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงทองแดงหรือทองแดงกระป๋อง |
| ใบสมัคร: | เครื่องจักรกลและไฟฟ้า ฯลฯ |
300V Silicone Rubber Insulation Cable UL3122 24awg Fiberglass Stranded Wire
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | ยางซิลิโคนอัด |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
ทนต่อความร้อน UL3122 สายทองแดงกันซิลิโคนที่มีอุณหภูมิ 200C และแรงดัน 300V สําหรับเครื่องใช้ในบ้านในม้วน 305 เมตร
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | ยาง |
| แรงดันไฟฟ้า: | 300 V |
UL3140 300V 150C ลวดความร้อนซิลิโคนยางทองแดงเคลือบดีบุกสำหรับเครื่องใช้ไฟฟ้า
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงทินเนอร์ |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 20 AWG, 22 AWG, 24 AWG, 26AWG |
| วัสดุฉนวน: | ยางซิลิโคน |
ยางซิลิโคนไฟเบอร์กลาสหุ้มลวดทองแดง UL3122 300V 200C UL 758
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 200C |
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคนและไฟเบอร์ถักเปีย |
คุณภาพสูง UL 3122 300V 200C 16AWG 7 / 0.49 มม. ยางซิลิโคนสายเคเบิลหุ้มฉนวนสีดำแดงขาว
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | ยางซิลิโคนอัด |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
UL3122 flexible silicone electrical wire for electrical wire with red black white color
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | ยางซิลิโคนอัด |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
UL3728 สายยางซิลิโคน 300v 200C 16AWG FT2 Black Home Appliance Lighting
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | สายยางซิลิโคน |
|---|---|
| คอนดักเตอร์: | ทองแดงกระป๋อง |
| ฉนวนกันความร้อน: | สายฉนวนยางซิลิโคน |
ฉนวนยางซิลิโคนลวดไฟเบอร์กลาสอุตสาหกรรม
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200C |
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |

