ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ rubber high voltage silicone wire ] การจับคู่ 564 ผลิตภัณฑ์.
UL 3122 300 โวลต์สายเคเบิลหุ้มฉนวน Thermoplastic Slicone ตะขอขึ้นมอเตอร์ตะกั่วกระป๋อง
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | ยางซิลิโคนอัด |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
สายไฟ FEP UL10064 พร้อมขนาด AWG หลายขนาด แรงดันไฟฟ้า 30V และอุณหภูมิ 105°C สำหรับสายเชื่อมต่อภายในหรือภายนอก
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 16 AWG, 18 AWG, 20 AWG, 22 AWG, 24 AWG, 26AWG |
| วัสดุฉนวน: | ยาง |
สายไฟฟ้าหลักฐานความร้อนอุณหภูมิสูงอ่อนสำหรับทนต่อเปลวไฟเตาไมโครเวฟ
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ตัวนำ: | 1-1mil ร้อนโลหะผสมทองแดง |
ลวดตะกั่วบางแรงดันสูง 600V, ลวดฉนวน FEP UL1901 200 ℃
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | FEP |
12 AWG ซิลิโคนเคลือบไฟเบอร์กลาสลวดถักสำหรับเครื่องชงกาแฟ UL3074
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ขนาด: | 12AWG |
22WAG UL1858 PFA อุณหภูมิสูงฉนวนเทฟลอนลวด 150 องศา
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | PFA |
ไฟเบอร์กลาส Braided Electrical Cable สายฉนวนซิลิโคนทนความร้อน
| Insulation: | silicone rubber |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ขนาด: | 26-20AWG |
26awg ไฟเบอร์กลาสอุณหภูมิสูงฉนวนลวด ul3122 ลวดทองแดงชุบนิกเกิลสำหรับเซ็นเซอร์
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | ไฟเบอร์กลาส |
8 Awg 125C XLPE แรงดันสูงสาย 600V UL3195 ทนความร้อน
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 125 ℃ |
| มาตรฐาน: | UL758 |
ลวดฉนวนที่มีความยืดหยุ่นอุณหภูมิสูงสำหรับไฟหน้า UL3251 250C พิกัดอุณหภูมิ
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงชุบนิเกิล |
| ขนาด: | 30-10AWG |

