ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ rubber high voltage silicone wire ] การจับคู่ 564 ผลิตภัณฑ์.
150C UL 305m/ Roll Tinned Copper Wire UL3239 6KV 10KV Silicone Insulated Wire
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
UL3512 Flexible Silicone Insulated Wire VDE XLPE 200C 600V 305m/ Roll
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200C |
E239689 26AWG FEP Insulation Wire UL1332 Nickel Plated Copper Conductor
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | UL1332 26AWG FEP ฉนวนลวดเคลือบลวด |
|---|---|
| สี: | ทุกสี |
| ตัวนำ: | ทองแดงชุบนิกเกิล |
305 ม. / ม้วน 200C UL ฉนวนลวดความร้อน UL3240 สายเคเบิลทองแดงกระป๋อง
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200C |
E239689 UL1727 Flexible Insulated Wire PFA 600V 250C Rubber Tinned Copper
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ฉนวน UL1727 อุณหภูมิสูง l ความต้านทานสายไฟฟ้า |
|---|---|
| สี: | ทุกสี |
| ตัวนำ: | ทองแดงชุบนิกเกิล |
CSA UL3135 ลวดหุ้มฉนวนซิลิโคนแบบยืดหยุ่น 16AWG 305M / ม้วน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | UL3135 |
|---|---|
| สี: | ดำ ขาว แดง |
| ฉนวนกันความร้อน: | ซิลิโคน |
2AWG 4AWG 6AWG 8AWG 10AWG 12AWG 14AWG 16AWG สายยางซิลิโคนทองแดง
| ได้รับการรับรองจากซีเอสเอ: | ใช่ |
|---|---|
| เส้นตัวนำ: | ควั่น |
| สอดคล้องกับ RoHS: | ใช่ |
ลวดทองแดงหุ้มฉนวนไฟเบอร์กลาส VDE 150 มม. ยืดหยุ่น 300V
| ฉนวนกันความร้อน: | ไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| การเคลือบผิว: | ยางซิลิโคน |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
150C Stranded 22AWG 600V สายไฟฟ้าซิลิโคน UL758 สำหรับไฟ LED
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| สี: | ฟ้า/ขาว/แดง/น้ำตาล/เหลือง/เขียว/เหลืองเขียว/ดำ |
| การใช้: | ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครื่องใช้ในบ้าน, แสง, เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์และเครื่องกำเนิดไฟฟ้า, UAU, หุ |
Nickel Plated UL1330 Flexible Electrical Wire Tinned Copper Conductor 200C
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | UL1330 30AWG FEP ฉนวนลวดเคลือบลวด |
|---|---|
| สี: | ทุกสี |
| ตัวนำ: | ทองแดงชุบนิกเกิล |

