ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ rubber high voltage silicone wire ] การจับคู่ 564 ผลิตภัณฑ์.
สายเคเบิลหุ้มฉนวนทองแดงกระป๋อง 2.5 มม. 200C UL3135 สายเคเบิลหุ้มฉนวนยางซิลิโคน
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200C |
12-18awg 600V UL3134 ลวดฉนวนซิลิโคน 150C ลวดตัวนำทองแดงกระป๋อง
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
150C UL3133 สายทดสอบซิลิโคนที่ยืดหยุ่นได้สายไฟฟ้าทองแดงกระป๋อง 305 ม. / ม้วน
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
ลวดทองแดงชุบนิกเกิลไฟเบอร์กลาส 150C UL3130 ลวดฉนวนยางซิลิโคน
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
ลวดหุ้มฉนวนซิลิโคน 300V 20AWG 150C UL3140 ทองแดงกระป๋อง
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
150C UL สายกันซิลิโคน 305m/ สายทองแดงกล่อง UL3239 6KV 10KV
| การกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| ความดันเฉพาะ: | 300 วอลต์ |
| อุณหภูมิ: | 150C |
305 ม. / ม้วน UL3123 สายไฟฉนวนซิลิโคน 150C XLPE ลวดทองแดงกระป๋อง
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
150C UL3133 สายทดสอบซิลิโคน 305 ม. / ม้วน VDE สายเคเบิลทองแดงกระป๋อง
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
150C UL3136 ลวดตะกั่วซิลิโคนทองแดงกระป๋อง 305 ม. / ม้วนสำหรับให้แสงสว่าง
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
600V 150C UL3137 ลวดหุ้มซิลิโคน 305 ม. / ม้วนสายไฟทองแดงกระป๋อง
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |

