ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ rubber high voltage silicone wire ] การจับคู่ 564 ผลิตภัณฑ์.
ลวดฉนวนยางซิลิโคน SGS 12AWG UL3134 600V 150C
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
UL3134 ลวดฉนวนยางซิลิโคน 12AWG กระป๋องสำหรับให้แสงสว่าง
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
CCC UL3134 14AWG ยางซิลิโคนฉนวนลวดทองแดงกระป๋อง
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
ลวดฉนวนยางซิลิโคน 18awg ทองแดงกระป๋อง UL3134
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
305 ม. / ม้วนลวดฉนวนยางซิลิโคน UL3512 ทองแดงกระป๋อง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | UL3512 |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
200C 16-26AWG ยางซิลิโคนหุ้มฉนวนลวดทองแดงกระป๋อง UL3135
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ° C |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
Electrical Appliance Silicone Rubber Insulated Wire 600V 18awg UL3134 150C
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
UL3219 0.78mm Silicone Rubber Insulated Wire 150C Nickel Copper Wire
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
สายซิลิโคนยางหุ้มฉนวน 250 องศามีความยืดหยุ่นหลายคอร์ Type UL4367
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 250 ℃ |
| ตัวนำ: | ลวดทองแดงกระป๋อง |
ลวดฉนวนยางซิลิโคน 150deg 24awg สำหรับไฟหน้า 600V UL 3137
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |

