ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ rubber high voltage silicone wire ] การจับคู่ 564 ผลิตภัณฑ์.
UL3122 Silicone Insulated Wire 300V 200C High Temperature 18 AWG for Home Appliance and Industrial Use
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | ยางซิลิโคน |
| แรงดันไฟฟ้า: | 300 V |
สายเชื่อมยางแบบซิลิโคนสูงสายไฟฟ้า 600V 150 ° C AWM3132
| ชื่อ: | สายไฟฟ้าซิลิโคน |
|---|---|
| แบบ: | AWM3132 |
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
UL3122 สายฉนวนทองแดง Tinner 300V 200 ℃ UL758 สำหรับ Linghting
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| มาตรฐาน: | UL758 |
ลวดหุ้มฉนวนยางซิลิโคนทองแดงกระป๋องความร้อนสูงเตาไฟฟ้าความร้อนควั่น
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
| แอปพลิเคชัน: | หลากหลาย |
2 Pins 16 เกจสายไฟที่มีอุณหภูมิสูง, สายซิลิโคนแจ็คเก็ต 300V 200 ℃
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ตัวนำ: | ลวดทองแดงกระป๋อง |
ทองแดงกระป๋อง CCC UL3133 305 ม. / ม้วนสายซิลิโคนหุ้มฉนวน
| แบบ: | UL3133 |
|---|---|
| ใบสมัคร: | เหนือศีรษะ |
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
CCC 305m สายเคเบิลหุ้มฉนวนซิลิโคนในครัวเรือน UL3122
| สิ่งของ: | ลวดถักไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน + ไฟเบอร์กลาส |
| ตัวนำ: | ทินเนอร์ทองแดง |
AWG3122 สายทองแดงไฟเบอร์กลาสภายในใช้สายไฟฟ้าอุณหภูมิสูง
| สิ่งของ: | ลวดถักไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
| ตัวนำ: | ทินเนอร์ทองแดง |
Awm3122 สายถักซิลิโคนไฟเบอร์กลาสทนความร้อน 300V
| สิ่งของ: | ลวดถักไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน + ไฟเบอร์กลาส |
| ตัวนำ: | ทินเนอร์ทองแดง |
สายเคเบิลหุ้มฉนวนซิลิโคน CCC 305 ม. ในครัวเรือน UL3122
| สิ่งของ: | ลวดถักไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน + ไฟเบอร์กลาส |
| ตัวนำ: | ทินเนอร์ทองแดง |

