ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ rubber high voltage silicone wire ] การจับคู่ 564 ผลิตภัณฑ์.
AWM3321 XLPE Hook Up Wire บริษัท จัดหาไฟหน้าสีเหลือง
| ชื่อ: | ลวด XLPE |
|---|---|
| แบบ: | AWM3321 |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
ลวดไฟฟ้าหุ้มทองแดงที่กำหนดเองสำหรับสายเคเบิล Pigtail ใช้ในอุตสาหกรรม
| สิ่งของ: | ลวดถักไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน + ไฟเบอร์กลาส |
| ตัวนำ: | ทินเนอร์ทองแดง |
สายทองแดงหุ้มฉนวนไฟเบอร์กลาสสำหรับฮีตเตอร์ใช้ 22AWG
| สิ่งของ: | ลวดถักไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน + ไฟเบอร์กลาส |
| ตัวนำ: | ทินเนอร์ทองแดง |
UL3122 1.25 มม. ลวดทองแดงหุ้มฉนวนไฟเบอร์กลาส 300V 18AWG สำหรับ Robot
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| สี: | เขียว |
| การใช้: | ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครื่องใช้ในบ้าน, แสง, เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์และเครื่องกำเนิดไฟฟ้า, UAU, หุ |
CCC XLPE UL3071 สายไฟฟ้าทองแดงแกนเดี่ยว 16AWG 125c VDE
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | ยางซิลิโคน |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
16 awg 600V 105C UL1015 สายลวดทองแดงหุ้มฉนวน PVC Hook Up Cable
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 105 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | พีวีซี |
UL3265 สายไฟฟ้า XLPE ไฟควันต่ํา 16awg - 22awg สายทองแดงยึด
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| สี: | สีขาว |
| การใช้งาน: | ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครื่องใช้ในบ้าน, แสง, เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์และเครื่องกำเนิดไฟฟ้า, UAU, หุ |
22awg UL3320 XLPE สายเคเบิลหุ้มฉนวนตะขอขึ้นสายใบรับรอง UL
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 90 ℃ |
| มาตรฐาน: | UL758 |
XLPE ขอเกี่ยวสายสำหรับเครื่องจักรอุตสาหกรรม 18AWG เส้นผ่านศูนย์กลาง 0.30-7.60 มม
| สิ่งของ: | XLPE ขอเกี่ยวสาย |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600-750V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
CCC 7.60mm 18AWG XLPE ขอเกี่ยวสายสำหรับเครื่องจักรอุตสาหกรรม
| สิ่งของ: | XLPE ขอเกี่ยวสาย |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600-750V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |

